KineMaster Pro APK 4.15.5.17370GP (Premium Unlocked) | KineMaster APK

KineMaster Pro APK 4.15.5.17370GP (Premium Unlocked)

அண்ட்ராய்டுக்கான முக்கிய முழு-சிறப்பம்சமான திறமையான வீடியோ தலையங்க மேலாளராக கின்மாஸ்டர் உள்ளார், வீடியோ *, படங்கள் மற்றும் உரையின் பல்வேறு அடுக்குகளை ஆதரிக்கிறார், அதே போல் சரியான வெட்டு மற்றும் மேலாண்மை, மல்டி டிராக் ஒலி, சரியான தொகுதி உறை கட்டுப்பாடு, நிழல் LUT சேனல்கள், 3D முன்னேற்றங்கள், மேலும் பலவற்றிற்கும். எங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் போர்ட்டபிள் எழுத்தாளர்கள், யூடியூப் தயாரிப்பாளர்கள், குறும்பட தயாரிப்பாளர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் பல்வேறு தொழில்முனைவோர் ஆகியோரை தொலைதூரத்தில் இணைத்துள்ளனர்.
கின்மாஸ்டர் புரோ வீடியோ எடிட்டர் apk android
உங்கள் YouTube சேனலின் இடைவெளி மற்றும் முக்கியத்துவத்தை உருவாக்க KineMaster உடன் நீங்கள் செய்யும் மென்மையான பதிவுகளைப் பயன்படுத்தி YouTube நட்சத்திரமாக மாறவும்.
* வீடியோ அடுக்குகளை நிலைநிறுத்திய கேஜெட்களில் அணுகலாம். தற்போது, ​​குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 800/801/805/808/810/820, குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 615, 616, 617, 625, 650, 652 (குறிப்பாக 720p), டெக்ரா கே 1, கிரின் 920 ஹைசிலிகான் 3630, கிரின் 950 ஹைசிலிகான் 3650 ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தும் கேஜெட்டுகள் , அல்லது சாம்சங் எக்ஸினோஸ் 7 ஆக்டா 7420, சாம்சங் எக்ஸினோஸ் 7 ஆக்டா 7580 (குறிப்பாக 720p), சாம்சங் எக்ஸினோஸ் 8 ஆக்டா 8890 ஆகியவை உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன, மூலையில் சுற்றி கூடுதல் கேஜெட்களுக்கான உதவியுடன்.
கூடுதலாக கவனிக்கவும்: மொப்ட்ரோ வேலை செய்யாததை எவ்வாறு சரிசெய்வது | ஷோ பாக்ஸ் வேலை செய்யாததை எவ்வாறு சரிசெய்வது
சிறப்பம்சங்கள்
வீடியோ வெட்டுக்களில் வீடியோ, படங்கள், ஸ்டிக்கர்கள், உரை, பென்மேன்ஷிப்பிற்கான பல அடுக்குகள்
• ஃபிரேம்-பை-அவுட்லைன் மேலாண்மை, ஒட்டுதல் மற்றும் வெட்டுதல்
• எப்போது பார்த்தாலும் உடனடியாகப் பார்க்கவும்
Ue சாயல், புத்திசாலித்தனம் மற்றும் மூழ்கியது கட்டுப்பாடுகள்
வீடியோ வெட்டுக்களுக்கான வேகக் கட்டுப்பாடு
D மங்கலான ஒலியாக மங்கவும் / ஆகவும் (பொதுவாக)
En தொகுதி உறை (ஒரு பிடியினுள் இரண்டாவது முதல் வினாடி வரை துல்லியமான தொகுதி கட்டுப்பாடு)
Impact நிலைமாற்ற தாக்கங்கள் (3D மாற்றங்கள், துடைப்பான்கள், மங்கல்கள், பின்னர் சில)
Subjects பாடங்கள், லைவ்லைன்ஸ் மற்றும் காட்சி மற்றும் ஒலி தாக்கங்களின் வகைப்பாடு
YouTube YouTube, Facebook, Google+, டிராப்பாக்ஸில் பகிரவும், அது ஒரு ஆரம்பம்
KineMaster ஐ தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதற்கு உங்கள் விமர்சனங்களும் திட்டங்களும் எங்களுக்கு உதவும்.
நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால் கைன்மாஸ்டர் பயனர் சமூகத்தில் சேர்ந்து உங்கள் எண்ணங்களை வழங்குங்கள்.
OS மற்றும் சாதனங்களை மேம்படுத்தியது
4. அண்ட்ராய்டு 4.1.2 (ஜெல்லி பீன் எம்ஆர் 2) அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவற்றில் இயங்கும் பெரும்பாலான கேஜெட்களில் கின்மாஸ்டரைப் பயன்படுத்தலாம், இருப்பினும் உங்கள் கேஜெட்டுக்கு அணுகக்கூடிய மிக சமீபத்திய ஆண்ட்ராய்டு மாறுபாட்டைப் பயன்படுத்தும்போது சிறந்த மாற்ற அனுபவத்தைப் பெறுவீர்கள்.
Q குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 800 (MSM8974) ஐ விட அதிகமான சிப்செட்களுக்கான தேவை திடீரென அதிகரிக்கும் கேஜெட்களுடன் சிறந்த மாற்றத்தை நீங்கள் சந்திக்க முடியும்.
மேம்படுத்தப்பட்ட வடிவங்கள்
Design வீடியோ வடிவமைப்புகள்: MP4 (H.264 அடிப்படை / முதன்மை / உயர் சுயவிவரம் + AAC LC / PCM)
3 ஜிபி (எச் .264 பேஸ்லைன் / முதன்மை / உயர் சுயவிவரம் + ஏஏசி எல்சி / பிசிஎம்)
MOV (H.264 அடிப்படை / முதன்மை / உயர் சுயவிவரம் + AAC LC / PCM)
• ஆடியோ வடிவமைப்புகள்: MP3, M4A, AAC, WAV
Design பட வடிவமைப்புகள்: JPEG, PNG, WebP, BMP, GIF (இருந்ததைப் போலவே படம்)
• ஏற்றுமதி வீடியோ வடிவமைப்பு: MP4 (H.264 அடிப்படை + AAC LC)
• நிகழ்நேர வீடியோ மற்றும் ஒலி குரோனிக்கிள்
புதியது:
சிறப்பம்சமாக புதுப்பிக்கிறது:
1. 3: 4, 4: 3, 4: 5, மற்றும் 2.35: 1 கோண விகித வர்த்தகங்களுக்கு ஆதரிக்கிறது
2. ஒரு மாற்று முன்னோக்கு விகிதத்தில் ஒரு முயற்சியை நகலெடுக்க ஆதரவைச் சேர்க்கிறது
3. அனைத்து உள்ளடக்க அடுக்குகளுக்கும் புத்தக அடுக்கின் பாணியைப் பயன்படுத்துவதற்கான திறனைச் சேர்க்கிறது
4. மீடியா (வீடியோ மற்றும் படங்கள்) வகைப்பாட்டை சொத்து கடைக்கு சேர்க்கிறது
UX / UI மேம்படுத்தல்கள்:
1. மீடியா உலாவியில் உருவாக்கும் தேதியால் பதிவுகளை ஏற்பாடு செய்ய அனுமதிக்கிறது
2. மீடியா உலாவியில் பதிவு வகை தீர்மானத்தை (அனைத்தும், படம், வீடியோ) அனுமதிக்கிறது
மோட் தகவல்:
விளம்பரங்கள் / சேவைகள் முடக்கப்பட்டன
விசாரணை முடக்கப்பட்டது
முழு சந்தா திறக்கப்பட்டது
முழு கடை / சொத்து அணுகல்
வாட்டர்மார்க் இல்லை
கூகிள் விளையாட்டு
கின்மாஸ்டர் புரோவின் அம்சங்கள் என்ன?
வீடியோ, படங்கள், ஸ்டிக்கர்கள், உரை, பென்மேன்ஷிப் வீடியோ வெட்டுக்களின் பல்வேறு அடுக்குகள்
வாட்டர்மார்க் இல்லை
அனைத்து வகைகளையும் ஆதரிக்கிறது
எப்போது வேண்டுமானாலும் கணம் மதிப்பாய்வு
நிறம், புத்திசாலித்தனம் மற்றும் மூழ்கியது கட்டுப்பாடுகள்
பதிவுகளுக்கான வேகக் கட்டுப்பாடு
மங்கலான / மங்கலான ஒலியாக மாறும்
தொகுதி உறை
முன்னேற்ற தாக்கங்கள்
KineMaster Pro ஐ எவ்வாறு பதிவிறக்குவது?
அறியப்படாத ஆதாரங்களை மேம்படுத்துங்கள்
பதிவைப் பதிவிறக்கவும்
வெறுமனே பதிவைக் கண்டுபிடித்து பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவும்
பயன்பாட்டைத் திறந்து தேவைப்பட்டால் முக்கியமான அமைப்புகளை உருவாக்கவும்
கணினியில் கைன்மாஸ்டர் புரோவை எவ்வாறு நிறுவுவது?
உங்கள் கணினியில் முதலில் எமுலேட்டரைப் பதிவிறக்கவும்
தற்போது முன்மாதிரியை அறிமுகப்படுத்துங்கள்
கைன்மாஸ்டர் மோட் இணைப்புகளைப் பெறுங்கள்
அந்த நேரத்தில் எமுலேட்டரில் KineMaster Mod ஐ அறிமுகப்படுத்துங்கள்
கடைசியாக, பயன்பாட்டைத் திறந்து, தேவைப்பட்டால் அத்தியாவசிய அமைப்புகளை உருவாக்கவும்
KineMaster Mod Pro: பின்னணி தரவை முடக்கு
பயன்பாட்டிற்கு அடித்தள தகவல் அணுகல் இருந்தால், கேஜெட் ஏற்பாடு மற்றும் ஓஎஸ் ஆகியவற்றைப் பொறுத்து குறிப்பிட்ட கேஜெட்களில் பயன்பாடு சிப் செய்யக்கூடாது. எனவே, வி 3, வி 5, வி 6, வி 7 மற்றும் வி 8 போன்ற அனைத்து மாறுபாடுகளிலும் மோட் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும்போது, ​​நீங்கள் அடித்தள தகவல் அல்லது மனநிலைக் கொலையாளி பல்துறை தகவல்களைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
KineMaster Mod V3 ஐ பதிவிறக்க படிப்படியான வழிமுறைகள்
Android க்கான KineMaster Mod V3 Apk ஐ நீங்கள் பதிவிறக்கலாம், இருப்பினும் ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும்போது, ​​தகவல்களைக் கொல்ல முயற்சிக்கவும். குரோமா கீ பச்சை திரையில் சேர்க்கை அமைப்பதை வழங்குகிறது, இது நியாயமான விஎஃப்எக்ஸ் தாக்கங்களை ஏற்படுத்த உதவும். இது பிசிக்களுக்கான மறுக்க முடியாத பயன்பாடுகளாக முழு ஏற்பாட்டையும் திறன்களையும் தருகிறது.
பயன்பாட்டின் திறக்கப்படாத படிவத்தையும் இதேபோல் நிறுவப்பட்ட குரோமா கீ மற்றும் வீடியோ லேயர் சிறப்பம்சங்களுடன் பதிவிறக்கம் செய்யலாம். இருப்பினும், சாதனம் எளிதில் இயங்குவதற்கு உங்களிடம் அதிக செல்போன் இருப்பதை உறுதிசெய்க
கின்மாஸ்டர் லைட் திறக்கப்பட்ட APK இன் சிறப்பம்சங்கள்:
கின்மாஸ்டர் ஒளி என்பது ஒரு KM App இலகுரக வடிவம். முதல் பயன்பாடு ஏராளமான கேஜெட்டுகள் மற்றும் பேட்டரி சொத்துக்களைப் பயன்படுத்தும் பயன்பாடாகும். குறைந்த அளவிலான ஆண்ட்ராய்டு கணினியில் நீங்கள் இயங்கும் நிகழ்வில், கேஎம் பயன்பாடு குறைந்த ரேம் போல எளிதாக இயங்க முடியாது, மேலும் கட்டணங்களைக் கையாளுதல் செயல்பாட்டைத் தடுக்கலாம். எனவே திறந்த அனைத்து சிறப்பம்சங்களுடனும் கைன்மாஸ்டர் லைட் எனப்படும் மோட் பதிப்பு உள்ளது. பயன்பாடு ஒரு கே.எம் மொபைல் கொழுப்பு வெட்டு வெளியீடு மற்றும் அனைத்து குறிப்பிடத்தக்க சிறப்பம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது, எடுத்துக்காட்டாக, நோ-வாட்டர்மார்க், மல்டி லேயர், சோமா கீ, 3 டி தாக்கங்கள், சுத்தமான தாக்கங்கள், மங்கலான தாக்கங்கள் மற்றும் பலவற்றைப் பெற கீழே உள்ள இணைப்பை ஸ்னாப் செய்யுங்கள் சாதனை. இலகுரக என்பதால், கேஜெட் குறைந்த ரேம், குறைந்த பேட்டரி மற்றும் கேஜெட் இடத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.
கின்மாஸ்டர் வி 8 மோட் APK பதிப்பு:
கின்மாஸ்டர் மோட் வி 8 என்பது முற்றிலும் திறந்த சிறப்பம்சங்களுடன் மிகவும் விதிவிலக்கான MOD வடிவமாகும். மோட் 8 குரோமா அடிப்படை, பல அடுக்கு ஒலி உறை, கிளிபார்ட், மேலாண்மை மற்றும் வெட்டுதல் உள்ளிட்ட அனைத்து சிறப்பம்சங்களையும் வழங்குகிறது. KM V8 என்பது புதிய வடிவம், இந்த தழுவலுக்கு பணம் செலுத்தக்கூடாது. பயன்பாடானது, வாட்டர்மார்க்கிங் இல்லாமல் பயன்பாட்டின் திறந்த சிறப்பம்சங்கள் முழுவதையும் இலவசமாக ஒப்புக்கொள்வதன் மூலம் சம்பளத்திற்காக நாங்கள் பெறுகிறோம். அவசர YouTube பதிவுகளில் மாற்றும்போது அல்லது நீங்கள் செய்கிற ஒன்றைப் புகாரளித்து ஆன்லைன் மீடியா வழியாகக் காண்பிக்கும்போது பயன்படுத்த இது ஒரு சிறந்த நிரலாக்கமாகும். உங்கள் நாள் பற்றி ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் வீடியோவை உருவாக்கி கதையில் இடுங்கள்.
KineMaster APK ஐப் பயன்படுத்தி பதிவுகளை எவ்வாறு செய்வது?
உங்கள் Android கேஜெட்டில் KineMaster apk மூலம் வீடியோ ஷூட்டிற்கு ஏராளமான மாற்றங்களை நீங்கள் செய்யலாம், இது திறமையானதாக இருக்கும். இதை வெட்டுவது, உரை மற்றும் இசையைச் சேர்ப்பது, பொதுவாக அதை அடைய மிகவும் உற்சாகமாக இருக்க வேண்டும், மேலும் அனைத்தையும் துடிக்கிறது, மேலும் கூட்டத்திற்கு மேலும் வசீகரிக்கும் தன்மை ஆகியவை இதில் அடங்கும்.
உங்கள் பதிவுகளில் நீங்கள் பயன்படுத்த வேண்டிய எதையும், நீங்கள் அதை கின்மாஸ்டர் புரோவில், உரை முதல் ஒலி வரை, தாக்கங்கள் வரை கண்டறியலாம், அது பனிப்பாறையின் முனை மட்டுமே. உங்கள் படங்களை வெட்டவும், சேரவும், விளைவிக்கவும், சேனல்களையும் தாக்கங்களையும் சேர்ப்பதற்கு பயன்பாடு உங்களை அனுமதிக்கிறது, அவற்றை ஆன்லைனில் ஊடகங்கள் வழியாக உடனடியாக இடுகையிட முடியும்.
ஒரு பொழுதுபோக்கு தாக்கத்தை ஏற்படுத்த உங்கள் பதிவுகளை தலைகீழாக இயக்குங்கள், பின்னர் பார்வையாளரின் பார்வையை முழுமையாக நகர்த்தவும்.
உங்கள் வீடியோவை கூடுதலாக புதிராக மாற்ற இது ஒரு நம்பமுடியாத முறையாகும், மேலும் இது இணையத்தில் இப்போது நிகழ்கிறது. பின்வாங்குவதை எளிதாக்குவதன் மூலம் அல்லது எந்தவொரு நிகழ்விலும் துரிதப்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் பாருங்கள். அல்லது மறுபுறம் நேரத்தை விரைவுபடுத்துங்கள், மேலும் வீடியோவை இயக்கவும்.
குரோமா விசையுடன் கைன்மாஸ்டர் புரோ
கினிமாஸ்டர் குரோமா கீ என்பது ஆண்ட்ராய்டு வீடியோ மேலாளர் பயன்பாடாகும், இது குரோமா கீ பச்சை திரை மற்றும் வாட்டர்மார்க் இல்லாமல் உள்ளது. கைனேமாஸ்டர் என்பது இயந்திர நிர்வாகியின் அடிப்படையில் பொருந்தக்கூடிய வீடியோ எடிட்டிங் சாதனமாகும். கூடுதல் சிறப்பம்சங்களின் ஒரு பகுதியைக் கட்டுப்படுத்த கின்மாஸ்டர் புரோ பயன்பாடு வாட்டர்மார்க்குடன் செல்கிறது, எடுத்துக்காட்டாக, குரோமா கீ. இலவச கின்மாஸ்டர் தங்கள் பணியில் ஒரு நீர் அடையாளமாக அமைகிறது. கினிமாஸ்டர் தற்போது நெக்ஸ்ஸ்ட்ரீமிங் கார்ப் நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்படுகிறது.

KineMaster Mod APK Pro-FAQ
1. கின்மாஸ்டர் மோட் புரோ என்றால் என்ன?
கின்மாஸ்டர் மோட் புரோ ஒரு திறந்த திறமையான ஆண்ட்ராய்டு வீடியோ ப்ரூஃப் ரீடர் ஆகும். இது பல அடுக்கு வீடியோ, படம் மற்றும் உரையை வகுப்பு வெட்டுதல் மற்றும் நிர்வகிப்பதில் சிறந்தது. நீங்கள் மல்டி டிராக் ஒலி மற்றும் தொகுதி உறை கட்டுப்பாடு, 3 டி மாற்றங்கள், குரோமா ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கலாம்

Download


Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.