Snapseed Fully activated APK v2.19 2021 (Full Premium + Unlocked)

Snapseed MOD APK v2.19 2021 (Full Premium + Unlocked)

புகைப்படத்தை மாற்றுவதற்கான கைவினை மிகவும் ஆச்சரியமாகவும் உற்சாகமாகவும் இருக்கிறது, ஏனெனில் இது பல்வேறு மேம்பட்ட காட்சிப்படுத்தல்களுடன் தடையின்றி விளையாட உங்களை அனுமதிக்கிறது. இந்த முறையில், உங்கள் குறிப்பிட்ட படங்கள் மற்றும் புகைப்படங்களில் பரந்த அளவிலான முன்னேற்றத்தை மேம்படுத்துதல். டோன்கள், துண்டுகள், பார்வைகள், சிறப்பு காட்சிப்படுத்தல் மற்றும் பல வேறுபட்ட கோணங்களை மாற்றுவதற்கான தனித்துவமான மாற்று மாற்றுகளை விசாரிக்க தயங்க வேண்டாம்.

மேலும் என்னவென்றால், தற்போது, ​​உங்கள் ஆண்ட்ராய்டு கேஜெட்களில் அதிர்ச்சியூட்டும் கேமரா ஏற்பாடு மற்றும் சாத்தியமான உபகரணங்களுடன், பல்துறை வாடிக்கையாளர்கள் உற்சாகமூட்டும் புகைப்படத்தை மாற்றும் சந்திப்புகளில் பங்கேற்க முடியும். இங்கே, நீங்கள் பொருத்தமான புகைப்பட மேற்பார்வையாளர் பயன்பாடுகளைப் பெறலாம், எடுத்துக்காட்டாக, PhotoDirector அல்லது PicsArt, அவற்றை உங்கள் Android கேஜெட்களில் இயக்கச் செய்யலாம். அதன்படி, நீங்கள் தடையின்றி உங்கள் விருப்பப்படி மாற்றங்களைச் செய்யலாம் அல்லது படங்களை பிடித்திருக்கலாம்.

இருப்பினும், நிபுணர் பயன்பாடுகளின் அளவைப் பொறுத்தவரை, அண்ட்ராய்டு கிளையண்டுகள் ஸ்னாப்சீட் மீது விரும்பத்தக்க முடிவை எடுக்க மாட்டார்கள், ஏனெனில் நம்பமுடியாத புகைப்பட தலையங்க மேலாளர் பயன்பாடு கூகிளிலிருந்தே வருகிறது. இதன் விளைவாக, உங்கள் கேஜெட்களின் உபகரணத் திறனை நீங்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம்.

எங்கள் உள்ளேயும் வெளியேயும் கணக்கெடுப்புகளுடன் ஸ்னாப்ஸீட்டின் கவர்ச்சிகரமான பல்துறை பயன்பாட்டைப் பற்றி மேலும் அறியவும்.

அது எவ்வாறு பதிலளிக்க முடியும்?

நீங்கள் ஊகித்திருப்பதைப் போல, ஸ்னாப்ஸீட்டின் ஆற்றல்மிக்க சிறிய பயன்பாடு ஆண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படங்களை திறம்பட மற்றும் போதுமான அளவில் மாற்ற அனுமதிக்கும், இரண்டு நிபுணர்களும் ஆரம்பமும் ஒரே மாதிரியானவை. இங்கே, உற்சாகப்படுத்தும் சிறிய பயன்பாடு, உங்கள் படங்களை நீங்கள் விரும்பும் வழியில் பயன்படுத்தவும் மாற்றவும் அதன் கவர்ச்சிகரமான சிறப்பம்சங்களை கணிசமாக வழங்குகிறது.

ஏராளமான பயன்பாட்டு சந்திப்புகளில் பங்கேற்க தயங்காதீர்கள், உங்கள் அற்புதமான புகைப்படங்களை உற்சாகப்படுத்தும் பதிவுகளுடன் பெறுங்கள், மேலும் அவற்றில் எந்த பகுதிகளை மேம்படுத்தவும். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை வெவ்வேறு சிறப்பு காட்சிப்படுத்தல், மாற்றும் கருவிகள், சேர்க்கப்பட்ட காட்சி கூறுகள், புதிரான எடுத்துக்காட்டுகள், உரை, ஸ்டிக்கர்கள் மற்றும் சிலவற்றைக் கொண்டு மாற்றவும். நீங்கள் ஒவ்வொருவரும் பாராட்ட வேண்டிய அனைத்தையும் ஸ்னாப்ஸீட்டில் அணுகலாம்.

இருப்பினும், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்களில் ஆர்வமுள்ளவர்களுக்கு, ஸ்னாப்சீட்டில் உள்ளார்ந்த உள்ளார்ந்த கேமரா பயன்பாட்டின் வேலைகளையும் நீங்கள் செய்யலாம், இது நம்பமுடியாத மற்றும் தெளிவான படங்களை அவற்றின் மிகச்சிறந்த கற்பனைக்கு எடுக்க பயன்படுத்தலாம்.

தேவைகள்

ஸ்னாப்ஸீட்டின் ஆற்றல்மிக்க பல்துறை பயன்பாட்டில் ஆர்வமுள்ள உங்களில், அந்த நேரத்தில் நீங்கள் கூகிள் ப்ளே ஸ்டோரிலிருந்து அதைப் பெறமுடியாது, எந்த தவணையும் தேவையில்லை. பயன்பாட்டில் நீங்கள் முழுவதுமாக உங்களை இழுக்கும்போது, ​​பயன்பாட்டில் உள்ள பெரும்பாலான சிறப்பம்சங்களைப் பாராட்ட தயங்க வேண்டாம்.

உங்கள் Android கேஜெட்களில் முழுமையாக சேர்க்கப்பட்ட பல்துறை பயன்பாட்டை மேம்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் தேவையான அனைத்து அணுகல் ஒப்புதல்களிலும் அதை வழங்க ஒரு புள்ளியை உருவாக்கவும். அற்புதமான புகைப்பட மேற்பார்வையாளர் பயன்பாட்டிலிருந்து கட்டணம் வசூலிக்கும்போது நீங்கள் எந்தவொரு சிக்கலையும் சந்திக்க மாட்டீர்கள் என்பதை இது உறுதி செய்யும்.

பயன்பாடு அட்டவணையில் கொண்டு வர வேண்டிய உற்சாகமூட்டும் சிறப்பம்சங்கள் இங்கே:

அடிப்படை மற்றும் துல்லியமான மாற்றும் சந்திப்புகள்

முதலில், ஸ்னாப்சீட்டில் உள்ள ஆண்ட்ராய்டு கிளையண்டுகள் நேரடியான மற்றும் துல்லியமான மாற்றங்களை சந்திப்பதை முடிப்பார்கள், நீங்கள் வேலை செய்ய பல அணுகக்கூடிய சாதனங்கள் உள்ளன. இங்கே, குறிப்பிட்ட சேனல் தூரிகைகளைப் பெறுவதன் மூலம் நீங்கள் தொடங்கலாம், அவை சேனல்கள், தாக்கங்கள் அல்லது நேரடியான மாற்றங்களைச் செய்ய வேண்டிய படங்களின் சில பிரதேசங்களை மாற்றியமைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அதேசமயம், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தூரிகைகள் கூடுதலாக மாற்றப்பட்ட பாணிகளுடன் வருகின்றன, ஒவ்வொன்றும் சிரமமின்றி மாற்றப்பட்டு இன்னும் துல்லியமான கட்டுப்பாட்டுக்கு சுத்திகரிக்கப்படலாம். எனவே, உங்கள் Android கேஜெட்களில் சரியான மாற்றும் செயல்முறையைச் செய்ய முயற்சிக்கும்போது இது மிகவும் எளிமையானது என்று நீங்கள் நினைப்பீர்கள். அதன்படி, உங்கள் Android கேஜெட்களில் மாற்றப்பட்ட புகைப்படங்களுக்கான வெவ்வேறு தனிப்பயனாக்கங்களை நீங்கள் கண்டறியலாம், இது அதிசயமாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

மேலும் என்னவென்றால், முடிவில், இருண்ட தலைப்பு அணுகக்கூடியதாக இருப்பதால், பயன்பாட்டின் கண்களைத் தணிக்கும் சந்திப்புகளை நீங்கள் பாராட்டலாம், ஏனெனில் இது மங்கலான விளக்குகளை மாலையில் பயன்பாட்டை தடையின்றி விசாரிக்க உங்களுக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறது. அதன்படி, நீங்கள் கண்மூடித்தனமாக முடிவதில்லை.

29 தனித்துவமான மாற்றும் சிறப்பம்சங்களில் ஒவ்வொன்றையும் அணுகவும்

ஸ்னாப்ஸீட் மூலம், அற்புதமான பல்துறை பயன்பாட்டிலிருந்து 29 நம்பமுடியாத மாற்று மாற்றுகளுடன் கட்டணம் வசூலிப்பீர்கள், இவை அனைத்தும் உங்கள் புகைப்படங்களை முழுவதுமாக மாற்றுவதற்கு தேவைப்படலாம். உங்களுக்கு விருப்பமான அமைப்புகளைத் தேர்வுசெய்ய தயங்காதீர்கள், உங்களுக்குத் தேவையானதை எந்த பாணியைக் குறிக்கும் வகையில் உங்கள் பதிவுகளைத் தடையின்றி மாற்றவும்.

கச்சா மேம்பாடு – ரா படங்களை எடுத்து வர்த்தகம் செய்வதற்கு ஏற்ற தொலைபேசிகளுக்கு, நீங்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உங்கள் டி.என்.ஜி ஆவணங்களுக்கு எதிராக அடுக்கி வைக்கலாம் மற்றும் ஸ்னாப்சீட்டில் கொடுக்கப்பட்ட மாற்றுகளைப் பயன்படுத்தி புகைப்படங்களை அவற்றின் முழுமையான தரம் மற்றும் குறிக்கோளில் மாற்ற முயற்சிக்கலாம். RAW ஆவண அமைப்பை வைத்திருக்கும்போது புகைப்படங்களுக்கு அஞ்சுங்கள் அல்லது உங்கள் பதிவுகளை JPG ஆக மாற்றவும்.

டியூன் படம் – ஓ பட்டம் கொண்டு விளையாட அனுமதிக்கப்பட்டதாக உணர்கிறேன்

DOWNLOAD

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.