PicsArt Pro APK 16.4.6 (Unlocked)

 

PicsArt Pro APK 16.4.6 (Unlocked)

புகைப்படத்தின் சிறப்பைப் பற்றி ஆர்வமாக உள்ளவர்களுக்கும், உங்கள் கலங்களில் அதிர்ச்சியூட்டும் கணக்குகளை அனுபவிப்பதை விட எதையும் சிறப்பாகக் கற்பனை செய்ய முடியாதவர்களுக்கும், PicsArt புகைப்பட எடிட்டர் அற்புதமான புகைப்படங்கள் மற்றும் நாளேடுகளுடன் முழுமையான புகைப்பட அனுபவங்களை உங்களுக்கு பாராட்டவும் விளையாடவும் வழங்கும் உடன். உங்கள் மாற்றங்களுடன் நம்பமுடியாத காட்சி அனுபவங்களை உருவாக்க மற்றும் பாராட்ட, வேறு எங்காவது கண்டுபிடிக்க முடியாத பல்வேறு விதிவிலக்கான அம்சங்களுடன் நெருக்கமாக இருக்கும் PicsArt தொடர்பான தூண்டுதல் மற்றும் வசீகரிக்கும் காட்சி முடிவுகளை ஆராயுங்கள்.

பயன்பாடு உங்கள் சாதனங்களில் முழுமையாக இணைக்கப்பட்ட வீடியோ மற்றும் புகைப்பட எடிட்டர் முரண்பாடுகளை வழங்குகிறது. இதனால், புகைப்படங்களை எடுக்கும் அல்லது முழுமையான சரிசெய்தல் விருப்பங்களுடன் நாளாகமங்களைப் பெறுவதற்கான உங்கள் கண்காட்சியில் சேர உங்களை அனுமதிக்கிறது. இங்கே, உங்கள் ஒவ்வொரு மாற்றங்களுடனும் அசாதாரண காட்சி அனுபவங்களைக் குழப்ப நீங்கள் ஒரு கணம் கூட விட்டுவிட முடியாது, மேலும் திகைப்பூட்டும் காட்சி தனிப்பயனாக்கங்களுடன் சிறந்த உணர்வுகளைப் பாராட்டலாம்.

அது எவ்வாறு செயல்படக்கூடும்?

உங்கள் பி.டி.ஏக்களில் மிகவும் பிரபலமான புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ மாற்றும் பயன்பாடாக இருப்பதால், வி.எஸ்.கோ மற்றும் அடோப் லைட்ரூமுக்கு அருகில், பிக்ஸ் ஆர்ட் உங்கள் புகைப்படங்களில் நீங்கள் வைத்திருக்கக்கூடிய பல்வேறு கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் தனிப்பயனாக்கங்களை வழங்குகிறது. இங்கே, Android வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் புகைப்படங்கள் மற்றும் கணக்குகளின் நம்பமுடியாத மாற்றங்களைப் பெற அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். குறிப்பிடத்தக்க, மற்றும் உலகத் தரம் வாய்ந்த, ஸ்கெட்ச் தாக்கங்கள், விண்டேஜ் சேனல்கள், கவர்ச்சியான விளைவுகள் மற்றும் பலவற்றிற்கும் இடையே ஒரு நொடி கூட நிறுத்த வேண்டாம்.

இந்த கவர்ச்சிகரமான அம்சங்கள் அண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் புகைப்படத்தை மாற்றும் அனுபவங்களை முற்றிலும் குறைக்க அனுமதிக்கும். இவ்வாறு, ஒவ்வொரு முறையும் உங்கள் புதுமையான விஷயங்களை உருவாக்க முயற்சிக்கும்போது, ​​அல்லது நாள்பட்டவர்களுடன் விளையாட வேண்டியிருக்கும் போது, ​​பிரமிக்க வைக்கும் படைப்புகளைப் பற்றி சிந்தித்துப் பாருங்கள். உங்கள் கலங்களில் புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ இயக்குனர் மற்றும் புகழ்பெற்ற சரிசெய்தல் பொருட்களின் நம்பமுடியாத சேர்க்கைகளுக்கு அனுமதி எல்லா சந்தர்ப்பங்களிலும் அவர்களுடன் விளையாடுங்கள்.

அதேபோல், உங்கள் சாதனங்களால் பெறப்பட்ட அதிசயமான படங்களை மதிப்பிடுவதற்கும், PicsArt இல் திறந்த அம்சங்களை அனுபவிக்கும் சில சிறந்த நினைவுகளை உருவாக்குவதற்கும் ஒரு நொடி கூட நிறுத்த வேண்டாம். அல்லது மீண்டும், உங்கள் சொந்த கணக்குகளை புதிரான மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் காட்சி பகுதிகளுடன் பதிவுசெய்க.

அத்தியாவசியங்கள்

வசீகரிக்கப்பட்ட உங்களில், உங்கள் எந்த Android சாதனங்களுடனும் PicsArt இன் அசாதாரண பயன்பாட்டைக் குழப்புவதற்கான விருப்பத்தை இப்போது பெறுவீர்கள். எந்தவொரு ஆண்ட்ராய்டு தொலைபேசிகளுக்கும் எந்தவொரு சிக்கலும் இல்லாமல் சரியான மாறுபாடுகளை பயன்பாடு கொண்டுள்ளது.

மறுபுறம், உங்கள் நாளேடுகள் மற்றும் புகைப்படங்களை உருவாக்க முயற்சிக்கும்போது மிகவும் திருப்திகரமான அனுபவங்களை மதிப்பிடுவதற்கு, அண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்கள் கணக்குகளைப் பெற்று அவற்றை வகுப்பு சாதனத்தில் முதலில் மாற்றியமைக்க வேண்டும் என்று பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, இது படங்களை எடுக்க ஒரு சிறந்த கேமராவை வழங்கும் மற்றும் விரைவான மாற்றங்களில் உங்களுக்கு உதவ அற்புதமான கியர்.

சிறந்த அம்சங்கள்

பயன்பாடு அட்டவணையில் கொண்டு வர வேண்டிய திகைப்பூட்டும் அம்சங்கள் மூலமாகவும், மூலமாகவும் இங்கே உள்ளன:

Android வாடிக்கையாளருக்கான சிறந்த புகைப்பட மேற்பார்வையாளர்

பொருட்படுத்தாமல், புகைப்படத்தை மாற்றும் கலையைப் பற்றி ஆர்வமுள்ளவர்களில், நீங்கள் PicsArt இல் நேரடி மற்றும் திறந்த மாற்றியமைக்கும் இடைமுகங்களை நோக்கி நகர்வீர்கள், இதில் பயன்பாட்டு அனுபவங்களை வியக்க வைக்கும். உங்கள் கருவிகளை வெளிப்படையான அளவுகளுக்கு சேகரிக்க, நீட்ட, மற்றும் குளோன் செய்ய திறந்த கருவிகளின் வேலைகளை உருவாக்கவும். அதிர்ச்சியூட்டும் கைவினைத்திறன் புகைப்படங்கள், அடுக்குகள், நிறுவனங்கள், கோடுகள் மற்றும் சேனல்களின் அற்புதமான நூலகத்துடன் விளையாடுங்கள், அவை நம்பமுடியாத இறுதி தயாரிப்புகளை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கும்.

தவிர, தெளிவாக, தெளிவற்ற மற்றும் சரிசெய்யும் முடிவுகளைப் பற்றி உற்சாகமாக இருப்பவர்கள் இதேபோல் இடமளிக்கும் தூரிகை பயன்முறையை நோக்கி நகருவார்கள், இது அவர்களின் புகைப்படங்களின் திட்டவட்டமான மற்றும் விவேகமான தனிப்பயனாக்கங்களை வழங்குகிறது. உங்கள் புகைப்படங்களை எதிர்பாராத விதமாக புகழ்வதற்காக திறந்த உரை அடிப்படையிலான பாணிகள் மற்றும் செய்திகளின் வேலைகளை உருவாக்க ஒரு நொடி கூட நிறுத்த வேண்டாம், அல்லது ஆச்சரியமான படங்களை உருவாக்கவும். உங்கள் புகழ்பெற்ற புகைப்பட கட்டுரை மேற்பார்வையாளர் பயன்பாட்டை நீங்கள் எவ்வாறு உண்மையாக சமாளிக்க முடியும் என்பதற்கான ஒரு எண்ணம் இவை.

ஆக்கிரமிப்புகளை உருவாக்க அற்புதமான வீடியோ மாற்றும் அம்சங்கள்

படத் தலைவரால் நெருக்கமாக, PicsArt மேலும் திகைப்பூட்டும் வீடியோ வெளியீட்டு இயக்குனரை ஒருங்கிணைக்கிறது, இது எந்த பிரச்சனையும் இல்லாமல் திகைப்பூட்டும் நாளாகமங்களைக் கண்டுபிடிக்க உங்களை அனுமதிக்கும். இங்கே, உங்கள் வீடியோ கதைகளுடன் புதிய அனுபவங்களையும் மாற்றங்களையும் கொடுத்து புதிய அனுபவங்களை நீங்கள் மதிப்பிடலாம். உங்கள் பதிவுகளை மாற்றி, ஆச்சரியமான சேனல்கள் மற்றும் ஸ்டிக்கர்களுடன் விதிவிலக்கான அனுபவங்களை அனுப்பவும். மேலும், உங்கள் கணக்குகளுக்கு உற்சாகமான தோற்றத்தையும் உணர்வையும் ஏற்படுத்த நம்பமுடியாத பயன்பாட்டு சேனல்கள் மற்றும் ஸ்டிக்கர்களின் வணிகங்களை உருவாக்குங்கள். இயற்கையான இடைமுகத்துடன் கூடிய அடிப்படை மற்றும் திறந்த எடிட்டர் எந்தவிதமான அனுபவங்களும் இல்லாமல் உங்கள் மேம்படுத்தல்களை எளிதாக வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கும்.

ரீப்ளே மூலம் விரைவான சரிசெய்தலைப் பாராட்டுங்கள்

விஷயங்களை மிகவும் சிக்கலானதாக மாற்ற, PicsArt இல் உள்ள Android வாடிக்கையாளர்களும் இதேபோல் உள்ளுணர்வு மற்றும் இலாபகரமான ரீப்ளேக்களின் வணிகங்களை உருவாக்குவதற்கான மாற்றீட்டைக் கொண்டுள்ளனர். இங்கே, PicsArt வெவ்வேறு குறிப்பிட்ட மாற்றங்களை நீங்கள் நகலெடுக்கக்கூடிய புதிரான விளைவுகளுடன் அலங்கரிக்கிறது மற்றும் a.

DOWNLOAD

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.