Spotify Premium 8.5.96.936 (UNLOCKED)

Spotify Premium 8.5.96.936 (UNLOCKED)
             மியூசிக் ஸ்வீட்ஹார்ட்ஸைப் பொறுத்தவரை, கீழே இறக்குவதற்கும், உங்கள் இயர்போனில் வைப்பதற்கும், உங்கள் முக்கிய டியூன் பிளேலிஸ்ட்களை அதிகம் பயன்படுத்துவதற்கும் விருப்பத்தைத் தவிர வேறு தளர்த்துவதற்கு நிச்சயமாக விருப்பமான முறை இல்லை. மேலும், தற்போது, ​​உங்கள் செல்போன்கள் மற்றும் இணையம் தயாரிக்கப்பட்டு, உங்களுக்குத் தேவையான எந்த நேரத்திலும் இடைவிடாத ஒலி திசைதிருப்பலின் பிரபஞ்சத்திற்குள் செல்லலாம். நீங்கள் வெளியே இருக்கும் போதும் அல்லது உங்கள் கூடுதல் நேரத்திலும் உங்கள் # 1 பிட் இசையை ஏற்றவும்.
எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், அதைச் செய்ய, உங்களுக்கு ஒரு அசாதாரண இசை பயன்பாடு தேவைப்படும், இது நீங்கள் பொதுவாகப் பாராட்டக்கூடிய ஏராளமான இசைக்குறிப்புகளை வழங்கும். ஸ்பாட்ஃபை பிரீமியத்தில் விரும்பத்தக்க பல்துறை பயன்பாட்டை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க முடியாது என்று கூறப்படுகிறது. அற்புதமான இசை பயன்பாடு உலகில் எங்கும் உங்கள் நம்பர் ஒன் கைவினைஞர்களிடமிருந்து கணக்கிட முடியாத மெலடிகளை வழங்குகிறது. மேலும் என்னவென்றால், நீங்கள் கூடுதலாக பல கவர்ச்சிகரமான வெப்காஸ்ட் கூட்டங்களை அணுகுவீர்கள், இது உங்கள் திசைதிருப்பல் சந்திப்புகளை முன்னேற்றும்.
எங்கள் கணக்கெடுப்பு மூலம் Spotify இன் இந்த வியக்கத்தக்க பயன்பாடு பற்றி மேலும் அறிய.
அது எவ்வாறு பதிலளிக்க முடியும்?
நீங்கள் ஊகித்தபடி, Spotify என்பது உங்கள் செல்போன்களுக்கான ஒரு இசை பயன்பாடாகும், மேலும் இது ஆண்ட்ராய்டு கிளையண்டுகள் தங்களது முக்கிய தாளங்களை அவசரமாகப் பயன்படுத்த முடியும். ஆயினும்கூட, மற்ற சராசரி உருப்படிகளிலிருந்து இதை வேறுபடுத்துவது என்னவென்றால், அனைத்து இசை அன்பர்களுக்கும் முதலிடம் தாளங்கள் மற்றும் பிரீமியம் சந்திப்புகள்.
ஸ்பாட்ஃபி மூலம், ஆண்ட்ராய்டு கிளையண்டுகள் தங்களது முக்கிய ட்யூன்களையும் டிஜிட்டல் ஒளிபரப்பு சந்திப்புகளையும் மிக உயர்ந்த ஒலி தரத்தில் கற்பனை செய்யக்கூடியதாக மாற்றலாம். இந்த வழியில், நீங்கள் காதணி தொலைபேசிகளில் வைக்கும் எந்த நேரத்திலும் கணிசமாக நிறைவேற்றும் மற்றும் அழகான சந்திப்புகளை மேம்படுத்துதல்.
கூடுதலாக, பயன்பாட்டில் உள்ள ஒவ்வொரு மெல்லிசையும் சரியான முறையில் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டு ஆர்டர் செய்யப்படும், எனவே உங்கள் சிறந்த தேர்வுகளை விரைவாக ஆராய்ந்து கண்டறியலாம். மேலும், வழக்கமாக புதுப்பிக்கப்பட்ட நூலகத்துடன், நீங்கள் பொதுவாக சமீபத்திய மற்றும் பாராட்டப்பட்ட தாளங்களை அணுகலாம், குறிப்பிட்ட நபர்கள் கவர்ச்சிகரமானதைக் கண்டுபிடிக்கும் முன்மாதிரியான தடங்களுடன்.
நீங்கள் புதிய விஷயங்களை எதிர்கொள்ள அல்லது உங்கள் பழைய பிளேலிஸ்ட்களைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும் எந்த நேரத்திலும் Spotify இல் சில அழகான ஆச்சரியங்களுக்கு தொடர்ந்து முடிவடையும். உங்கள் # 1 கைவினைஞர்களிடமிருந்து ஏராளமான ட்யூன்கள் தொடர்ந்து நீங்கள் பாராட்ட தயாராக இருக்கும். இசை அல்லது வேறு சில ஒலி கேளிக்கைகளுக்கான உங்கள் பாசத்தை நீங்கள் தொடர்புகொள்வதற்கான மகத்தான ஆன்லைன் உள்ளூர் பகுதியுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.
முன்நிபந்தனைகள்
பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்த, வாடிக்கையாளர்கள் தங்களுக்கு அண்ட்ராய்டு கேஜெட்டையும், வேலை செய்யும் இணைய சங்கத்தையும் வைத்திருக்க வேண்டும். இதன் மூலம், உங்கள் இலவச பதிவைப் பட்டியலிட்டு, நீங்கள் தயாரிக்கும் எந்த நேரத்திலும் இலவச இசையிலிருந்து கட்டணம் வசூலிக்கத் தொடங்கலாம். மேலும் என்னவென்றால், கூடுதல் கவர்ச்சிகரமான சிறப்பம்சங்களுக்கு, உயர்ந்த உறுப்பினர்களும் நீங்கள் வாங்குவதற்கு அணுகலாம். ஆயினும்கூட, இது ஒவ்வொரு மாதமும் உங்களுக்கு கணிசமான அளவு பணத்தை செலவாகும்.
அற்புதமான சிறப்பம்சங்கள்
பயன்பாடு அட்டவணையில் கொண்டு வர வேண்டிய அதிர்ச்சியூட்டும் சிறப்பம்சங்கள் இங்கே உள்ளன:
நீங்கள் பாராட்ட ஒரு அடிப்படை மற்றும் எளிய இசை பயன்பாடு
புதிய வாடிக்கையாளர்களுக்காக, அதன் சிறப்பம்சங்கள் முழுவதையும் நீங்கள் விரைவாக அணுகுவீர்கள், மேலும் ஒரு குறுகிய காலக்கெடுவில் Spotify இல் வியக்க வைக்கும் இசையைப் பாராட்டுவீர்கள். வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் ஆன்லைன் இசை நூலகத்திற்கு எளிதில் செல்ல, பயன்பாடு விரைவான மற்றும் எளிமையான நிறுவனங்களை வழங்குகிறது. பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கி உங்கள் பதிவை அமைக்க சில தருணங்கள் தேவைப்படும். அந்த நேரத்தில், நீண்ட காலமாக உங்கள் நம்பர் ஒன் இசையை இசைப்பதை நீங்கள் பாராட்டலாம். அதன் மாற்றுகளுக்கு இடையில் ஆராய்ந்து, வெவ்வேறு கண்ணோட்டங்களிலிருந்து இசையின் பிரபஞ்சத்தைக் கண்டுபிடிக்க தயங்க வேண்டாம்.
வெவ்வேறு வகையான இசையின் மகத்தான நூலகம்
நீங்கள் பயன்பாட்டைத் திறக்கும்போது, ​​பலவிதமான இசை வகுப்புகளை நீங்கள் பெறவும் பாராட்டவும் அணுகலாம். மேலும், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, பல்வேறு வகையான மற்றும் நிபுணர்களிடமிருந்து பல்வேறு தாளங்களின் மகத்தான நூலகத்துடன், பயன்பாட்டில் அணுகக்கூடிய உங்கள் முக்கிய தாளங்களை நீங்கள் பொதுவாகக் கண்டறியலாம். மியூசிக் பிளேயர் இடைமுகத்தைத் திறக்க அவற்றைத் தட்டினால், அதில் இருந்து கட்டணம் வசூலிக்கத் தொடங்கலாம். அது மட்டுமல்லாமல், பயன்பாடு கூடுதலாக பல்வேறு பாடங்களை முன்னிலைப்படுத்தும் ஏராளமான புதிரான டிஜிட்டல் ஒளிபரப்பு நிகழ்ச்சிகளுடன் செல்கிறது. இதன் விளைவாக, Spotify உடன் எந்த வகையான ஒலி திசைதிருப்பலையும் நீங்கள் பொதுவாகப் பாராட்டலாம்.
உங்கள் முக்கிய தாளங்கள் மற்றும் டிஜிட்டல் ஒளிபரப்புகளைக் கண்டறியவும்
மேலும், Spotify இல் பிரம்மாண்டமான ஆன்லைன் ஒலி வகைப்படுத்தலைக் கண்டுபிடிப்பதில் உங்களுக்கு உதவ, பயன்பாடு இதேபோல் புதிரான மெலடிகள் மற்றும் டிஜிட்டல் ஒளிபரப்புகளுடன் நீங்கள் வர பல வழிகளை உள்ளடக்கியது. இசை வகைகள், தொகுப்புகள், வல்லுநர்கள் மற்றும் பிளேலிஸ்ட்களின் வகைப்பாடுகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான வழக்கமான மூலோபாயத்துடன் நீங்கள் தொடங்கலாம். இங்கே, ஒவ்வொரு வகைப்படுத்தலிலும் அணுகக்கூடிய பல மெல்லிசைகளுடன் உங்கள் # 1 பிட் இசையை விரைவாகக் கண்டுபிடிக்கலாம்.
அல்லது மறுபுறம், உங்கள் மெல்லிசைகளைத் தேடுவதற்கு ஆற்றலை முதலீடு செய்வதில் நீங்கள் ஆர்வம் காட்டவில்லை என்றால், ஆண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் மனதில் மற்றும் உடற்பயிற்சியின் முதலிட பிளேலிஸ்ட்களைப் பெறுவது சாத்தியமாகும்.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.