Beat.ly Video editing Application (VIP Unlocked)

          இசையுடன் ஓரிரு தருணங்களுக்கான குறுகிய பதிவுகள் தற்போதைய நேரத்தில் மிகவும் புகைபிடிக்கும் முறை. இந்த நாட்களில், இன்ஸ்டாகிராம், டிக்டோக், ட்விட்டர் போன்ற கருவிகளின் எங்கும் நிறைந்திருப்பதால்… இந்த வீடியோ வகை படிப்படியாக பல வீரர்களுடன் நன்கு அறியப்படுகிறது. உள்ளார்ந்த பயன்பாடுகளில் நேரடியாக பயன்பாடுகள் வாடிக்கையாளர்களை பூர்த்தி செய்ய முடியாது. பதிவுகளின் திட்டத்தில் அவர்களின் ஆர்வம் விரைவாக விரிவடைந்தது. டிக்டோக்கில் ஒரு முறை பொதுவாக 3 நாட்கள் முதல் பல வாரங்கள் வரை இருக்கும். அதன்படி, சிக்கல்களைத் தீர்க்கும் பயன்பாடுகள் கூடுதலாக, அதிக திறனைக் காட்டுகின்றன. Beat.ly என்பது மற்றொரு பயன்பாடாகும், இது பல நபர்கள் விரும்பும் வீடியோ சறுக்கல்களைக் கொண்டுவருகிறது. மேலும், அதன் உடமைகள் சிறந்த வீடியோவை வெளிப்படுத்தும் நோக்கம் கொண்டவை.

நம்பமுடியாத தொடர்ச்சியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட மாற்ற தாக்கங்கள்

தற்போதைய அதிர்வு பதிவுகளின் ஒரு முக்கிய அங்கம் என்னவென்றால், அவை திடுக்கிடும் வரையறுக்கும் தருணங்களுடன் அடிக்கடி திட்டமிடப்படுகின்றன. பொதுவாக, தனிநபர்கள்தான் ஒரு உறுதியான தாளங்களுடன் அல்லது எதிர்பாராத சூழ்நிலைகளுடன் நடனமாடுகிறார்கள். இந்த பாணிகளுக்கு ஒரு அம்சத்தை உருவாக்க பெரிய மாற்றங்கள் தேவை என்று தோன்றுகிறது. “பீட்.லி” என்பது வாடிக்கையாளர்களுக்கு மிகச் சிறந்த தேர்வுகளை வழங்கும் பயன்பாடு ஆகும். கவனிக்க வேண்டிய விஷயம் என்னவென்றால், இந்த முன்னேற்றங்கள் கூடுதலாக இசையுடன் பொருந்த வேண்டும். இசையின் இந்த குறுகிய பிட்கள் ஒரு நியாயமான மாற்ற துடிப்பைக் கொண்டுள்ளன. அடிக்கடி அதிர்வுகளை உருவாக்கும் நபர்களுக்கு, அவர்கள் விரைவாக இசைத்திறனைப் பெறுவார்கள். ஆயினும், புதியவர்கள் இந்த வழியில் விளையாடுவதற்கு, முதல் ரன்-த்ரூவை நாம் முழுமையாக கவனித்துக்கொள்ள முடியாது. பீட்.லி ஒரு வகையான அதிர்வுகளை உருவாக்கும் எல்லா இடங்களிலும் சீரமைக்கப்பட்ட பதிவுகளை உருவாக்குவதை அதிகரிக்கிறது.

Beat.ly இல் பயன்படுத்தப்படும் இசை ஒரு துல்லியமான முறையைப் பின்பற்றுகிறது

இந்த பயன்பாடு மிகவும் தற்போதைய இசை கலவை நடவடிக்கைகளைப் பயன்படுத்துகிறது என்ற உண்மையின் வெளிச்சத்தில் நன்கு அறியப்பட்டதாகும். நீங்கள் பதிவுசெய்த பதிவுகள் தாக்கத்துடன் விரைவில் பயன்படுத்தப்படும். அனைத்தும் நன்கு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. நீங்கள் பெறும் உருப்படி முடிக்கப்படும், மேலும் மாற்ற வேண்டியதில்லை. மேலும், சிறிய புதுப்பிப்புகளைக் கொண்ட ஒரு சிலரும் இதேபோல் பயன்பாட்டில் அணுகக்கூடிய எம்.வி சோதனைகளை பயன்படுத்தலாம். உண்மையைச் சொன்னால், இது மிகச் சமீபத்திய தளவமைப்பு, கிரகத்தைச் சுற்றியுள்ள ஏராளமான நபர்கள் சாதகமாக உள்ளனர். சில சந்தர்ப்பங்களில், இழந்த நேரத்தை ஈடுசெய்ய உங்களுக்கு இடையூறாகத் தேர்ந்தெடுப்பது போதுமானது. கூடுதலாக, நீங்கள் மாண்டேஜ் வெட்டுக்களை செய்ய விரும்பும் வாய்ப்பில், இந்த தளவமைப்புகளும் பொருந்தும். இனிமையான தாக்கங்கள், சிறந்த இசை, உங்களை நிறைவேற்றும். மேலும், நீங்கள் பயன்பாட்டில் சேர்க்கும் புகைப்படங்கள் முதல் தரத்தை வைத்திருக்கும். இன்ஸ்டாகிராம் அல்லது பேஸ்புக்கின் தற்போதைய வடிவமைப்பை நீங்கள் பயன்படுத்தும்போது, ​​வலை சங்கத்திற்கு மீண்டும் பொருந்தும் வகையில் படத்தின் தரத்தை குறைக்க அவர்கள் முயற்சிப்பார்கள். பயன்பாட்டின் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது, இது கணிசமாக மிகவும் சாதகமாக இருக்கும், நீங்கள் வைத்திருக்க வேண்டிய பொருளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.

இந்த பயன்பாட்டில் மிகவும் புத்திசாலித்தனமான மெலடிகள், மிகவும் நிறுவப்பட்ட தாளங்கள் முழுமையாக சேர்க்கப்படுகின்றன

நகரும் இசையுடன் சிறந்த வடிவங்கள் உள்ளன. எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், கண்டுபிடிப்பு நபர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட எடுத்துக்காட்டுக்கு வைக்கப்படுவதை விரும்புவதில்லை. அவர்கள் தொடர்ந்து புதிய விஷயங்களைத் தேடுகிறார்கள், அவர்கள் தங்கள் சொந்த வடிவத்தை உருவாக்குகிறார்கள். இந்த வழியில், வாடிக்கையாளர்கள் தாங்கள் தயாரிக்க முயற்சிக்கும் பொருட்களுடன் தடையின்றி எதையும் செய்ய முடியும்.

தொடங்குவதற்கு, நீங்கள் செய்யும் பதிவுகளை மிக உயர்ந்த திறனுடன் சேமிக்க பீட்லி உங்களை அனுமதிக்கிறது. பொதுவாக, 720HD மகசூல் தரத்துடன் பதிவுகளைப் பெறுவீர்கள். தெளிவற்ற பயம் இல்லாத சாதாரண முறைசாரா தகவல்தொடர்பு இருப்பிடங்களை யாரும் மாற்ற வேண்டிய அவசியம் இதுதான். தவிர, நீங்கள் ஏற்படுத்திய பதிவுகள் பயன்பாட்டில் தங்கியிருக்கும் மற்றும் இழக்காது, நீங்கள் அவற்றை உடல் ரீதியாக அழித்தால் தவிர. இதனால், உங்களுக்குத் தேவையான போதெல்லாம் பதிவுகளைச் சேமித்து மீட்டெடுக்கலாம்.

ஒரு வகையான கையிருப்பு மற்றும் பகிர்வு மோட்டார், ஒரு நிலையான சந்திப்பை வழங்குகிறது

அதேபோல், இந்த பயன்பாட்டை மாற்றுவதற்கு நீங்கள் நேராகப் பயன்படுத்தும்போது, ​​வெளிப்படையாக, நீங்கள் நன்கு அறியப்பட்ட நீண்ட தூர ஒருவருக்கொருவர் தகவல் தொடர்பு இருப்பிடங்களில் அனைத்தையும் விரைவாகப் பகிர விரும்புவீர்கள். இதைச் செய்ய, அடியில் கொடுக்கப்பட்ட இணைப்புகளைப் பற்றிக் கொள்ளுங்கள். இது உங்கள் முதல் முறையாகப் பகிரப்பட்டால், நீங்கள் உள்நுழையுமாறு அது கோருகிறது. பின்வரும் நேரத்தில், சின்னத்தில் சொடுக்கவும், இதன் விளைவாக எல்லாம் இருக்கும். கூடுதலாக, அதன் UI இதேபோல் மிகவும் கவனிக்கத்தக்கது, பயன்படுத்த எளிதானது. நீங்கள் ஏற்படுத்தும் உருப்படி திரையில் காண்பிக்கப்படும் மற்றும் இணைக்கப்பட்ட பிழைகள் திரையின் கீழ் பகுதியில் சரிசெய்யப்படும். நீங்கள் ஒன்றைத் தேர்வுசெய்ய வேண்டிய சந்தர்ப்பத்தில், அதை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், தொலைவில் பார்க்க எந்த காரணமும் இல்லை. வீடியோ பதிவு, வீடியோ மாற்றியமைத்தல் மற்றும் நபருக்கு நபர் தொடர்பு இடங்களுக்கு மாற்றுவது போன்றவற்றின் தொடர்பு இயற்கையாகவே கையாளப்படுகிறது.

நீங்கள் சமீபத்தில் உங்கள் முதல் ஐபோனைப் பெற்றிருந்தால், வாழ்த்துக்கள், ஆனால் நீங்கள் விருந்துக்கு சற்று தாமதமாகிவிட்டீர்கள்! கவலைப்பட வேண்டாம், ஐபோனுக்கு மிகப்பெரிய ஈர்ப்புகளில் ஒன்று, அதைப் பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் செயலிழக்கச் செய்வது. புதிய பயனராக நீங்கள் செய்ய விரும்பும் முக்கிய விஷயங்களில் ஒன்று பதிவிறக்க பயன்பாடுகள்.

இப்போது நீங்கள் ஏற்கனவே பயன்பாட்டுக் கடையைப் பார்த்திருந்தால், தற்போது உங்களுக்கு கிடைக்கக்கூடிய நூறாயிரக்கணக்கான வெவ்வேறு பயன்பாடுகள் உள்ளன என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். எது பதிவிறக்கம் செய்யத் தகுதியானது, எதைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதை நீங்கள் எவ்வாறு அறிந்து கொள்ள வேண்டும்? இது நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டிய ஒன்று என்றால், நீங்கள் சரியான இடத்திற்கு வந்துவிட்டீர்கள். அடுத்த கட்டுரையில், ஐபோன் பயனர்கள் வைத்திருக்க வேண்டிய சில சிறந்த பயன்பாடுகளைப் பற்றி பேசுவோம். படித்து கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

நாம் பேசும் முதல் பயன்பாடு திரிப்பிட். டிரிப்பிட் நிறைய பயணம் செய்யும் எவருக்கும் ஒரு அற்புதமான பயன்பாடு. பயணத் தகவலை உறுதிப்படுத்தவும் கண்காணிக்கவும் இந்த பயன்பாடு உங்கள் மின்னஞ்சலுடன் தொடர்புகொள்கிறது, இதன்மூலம் உங்களுக்கு தேவையான அனைத்தையும் எளிதாக படிக்கக்கூடிய இடத்தில் வைத்திருக்கலாம். இது பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது மற்றும் பயண பயணத்திற்கான உங்கள் ஒரே ஒரு கடை.

நீங்கள் அனைவருக்கும் உடற்தகுதி கொட்டைகள், நீங்கள் எண்டோமொண்டோவைப் பார்க்க வேண்டும். நூற்றுக்கணக்கான உடற்பயிற்சி பயன்பாடுகள் உள்ளன, இருப்பினும் இந்த பயன்பாட்டைப் போல எதுவும் இல்லை. எண்டோமொண்டோ மூலம் நீங்கள் ஓடும் தூரத்தைக் கண்காணிக்கவும், உங்கள் சராசரி வேகத்தைக் கற்றுக் கொள்ளவும், நீங்கள் லாபம் ஈட்டும்போது உங்கள் முன்னேற்றத்தைக் கண்காணிக்கவும் முடியும். அவர்களின் உடல்நலம் குறித்து தீவிரமாக இருக்கும் எவருக்கும் இது அவசியம். உங்கள் உடற்பயிற்சி முயற்சிகள் முழுவதும் உங்களை உந்துதலாக வைத்திருக்க உதவும் சிறந்த ஆன்லைன் சமூகமும் உள்ளது.

மற்றொரு சிறந்த பயன்பாடு கார்டுகள். கார்டுகள் உங்களுக்கு நத்தை அஞ்சலின் பழைய தோற்றம் மற்றும் உணர்வோடு மின்னஞ்சலின் வசதியை வழங்குகிறது. அந்த எரிச்சலூட்டும் முத்திரை இல்லாமல், நீங்கள் விரும்பும் எவருக்கும் வாழ்த்து அட்டைகளை வடிவமைத்து அனுப்ப இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. கருப்பொருள்கள் மற்றும் வார்ப்புருக்கள் ஏராளமாக உள்ளன, எனவே எந்தவொரு சூழ்நிலைக்கும் சரியான அட்டையை உருவாக்கலாம்.

ஐபோனுக்கான சிறந்த பயன்பாடுகளில் கான் அகாடமி உள்ளது. இந்த பயன்பாடானது, பரந்த அளவிலான பாடங்களை உள்ளடக்கிய வீடியோக்களை எவ்வாறு செய்வது என்பதற்கான அணுகலை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. உங்கள் இயற்கணித வீட்டுப்பாடத்தை நன்கு புரிந்துகொள்ள உதவும் வீடியோவை உலாவுக, அல்லது உங்கள் காரில் உள்ள பிரேக்குகளை எவ்வாறு மாற்றுவது என்பதை அறியுங்கள். நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டியது எதுவாக இருந்தாலும், கான் அகாடமி உங்களுக்காக வீடியோவைக் கொண்டுள்ளது.

பேஸ்புக் சேர்க்கப்படாமல் என்ன பயன்பாட்டு பட்டியல் முழுமையடையும். உலகின் மிகவும் பிரபலமான சமூக வலைப்பின்னல் தளம் ஐபோனுக்காக அதன் சொந்த பிரத்யேக பயன்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. உங்கள் உலாவியில் தளத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கு இது ஒரு சிறந்த மாற்றாகும். உங்களிடம் புதிய செய்தி அல்லது நண்பர் கோரிக்கை வரும்போதெல்லாம் புஷ் அறிவிப்புகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் பெரும்பாலானவர்களைப் போல இருந்தால், இந்த பயன்பாடு அவசியம் இருக்க வேண்டும்.

ஐபோன் பயனர்களுக்கான சிறந்த பயன்பாடுகள் சில உங்களிடம் உள்ளன. இது எந்த வகையிலும் முடிவடையாது, எல்லா பட்டியல்களும் இருக்க வேண்டும், இருப்பினும், நீங்கள் தொடங்குவதற்கு இது போதுமானதாக இருக்க வேண்டும். பயன்பாட்டுக் கடையை சொந்தமாக உலாவ பயப்பட வேண்டாம், உங்களுக்கு எது அழகாக இருக்கிறது என்று பாருங்கள்!

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *