Edjing Mix APK 6.40.01 (Unlocked)

                      டிஜிங் வேலைகளில் ஆர்வமாக உள்ள உங்களில், உங்கள் நிபுணர் கலவைகளை உருவாக்குவதைத் தவிர வேறு எதையும் விரும்பவில்லை, உண்மையில் எதிர்பார்க்கக்கூடிய நேரடியான மற்றும் இயற்கையானது. அந்த நேரத்தில், MWM இன் இந்த கவர்ச்சிகரமான டி.ஜே பயன்பாடு – Android க்கான இலவச இசை மற்றும் ஒலி பயன்பாடுகள் நிச்சயமாக அதன் சிறப்பம்சங்களுடன் உங்களை திகைக்க வைக்கும். தற்போது உலகெங்கிலும் உள்ள டி.ஜே. அன்பர்கள் தங்கள் செல்போன்களில் நேர்மையான டிஜிங் சந்திப்புகளை ஆராய்ந்து பாராட்டலாம்.

உலகின் மிகச் சிறந்த திறமையான டி.ஜேக்கள் மற்றும் எம்.டபிள்யு.எம். உங்கள் அற்புதமான கலவைகள் மற்றும் இசையின் மாஷப்களை உருவாக்க நீங்கள் முயற்சிக்கும்போது, ​​பயன்பாட்டு மாற்று மற்றும் சிறப்பம்சங்களில் மூழ்கத் தயங்க வேண்டாம். உங்கள் இசை சந்திப்புகளை முழுவதுமாக மாற்றுவதற்கான சுவாரஸ்யமான பயன்பாட்டு மாற்றுகளுடன் சில நல்ல நேரங்களை விளையாடுங்கள், அது ஒரு ஆரம்பம்.

எட்ஜிங் மிக்ஸின் இந்த புதிரான சிறிய பயன்பாட்டை எங்கள் மொத்த தணிக்கைகளுடன் கண்டறியவும்.

அது எவ்வாறு பதிலளிக்க முடியும்?

ஆண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு திட்டவட்டமான டிஜிங் பயன்பாட்டை உருவாக்க, MWM ஆனது உலகெங்கிலும் இருந்து ஏராளமான நட்சத்திர டி.ஜேக்களுடன் ஒன்றிணைந்துள்ளது. மேலும் என்னவென்றால், பயன்பாடு, அதன் சிறப்பம்சங்களுடன் கணிசமான எண்ணிக்கையுடன், வணிக தரமான டி.ஜே. சவுண்ட்போர்டின் மொத்த மெய்நிகர் சந்திப்பை உங்களுக்கு வழங்கும். இங்கே, உங்கள் டி.ஜே. பயன்பாட்டில் அணுகக்கூடிய அனைத்து சிறப்பம்சங்களையும் திறன்களையும் நீங்கள் பாராட்டலாம், அதே சமயம் எட்ஜ் மிக்ஸில் அணுகக்கூடிய புதிரான தனிப்பயனாக்கங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்கம் ஆகியவற்றை விசாரிக்கும்.

தற்போது, ​​உங்கள் செல்போன்களால் நீங்கள் தடைசெய்யப்பட மாட்டீர்கள், மேலும் எல்லாவற்றையும் கருத்தில் கொண்டு, உங்கள் சிறந்த கலவைகள் வரும் இடமாக தொடுதிரை இருக்கும். மொத்த டி.ஜே ஏற்பாடுகள் மற்றும் இயற்கையான சாதனங்களை ஆராய்ந்து, சந்திப்புகளில் விரைவாக மூழ்குவதற்கு உங்களை அனுமதிக்கும். மேலும், உபகரணங்கள் ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் மேம்பாடுகள் காரணமாக, உங்கள் பெரும்பாலான Android கேஜெட்களில் உங்கள் டிஜிங் பயன்பாடு சிறந்தது என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

முன்நிபந்தனைகள்

மேலும் என்னவென்றால், பயன்பாட்டை நீங்கள் புதிராகக் கண்டறிந்தால், ஆண்ட்ராய்டு வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் இலவச மியூசிக் டி.ஜே பயன்பாட்டை கூகிள் பிளே ஸ்டோரிலிருந்து எதையும் செலுத்தாமல் பெறுவது முற்றிலும் சாத்தியமாகும். இங்கே, செலவு ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திலும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பாராட்ட இலவசம், மேலும் எந்த நேரத்திலும் உங்களுக்குத் தேவைப்படுவது வேலை செய்யும் Android கேஜெட்டாகும். ஒற்றுமைக்கு உத்தரவாதம் அளிக்க Android இன் மிக சமீபத்திய தழுவலில் இயங்குகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

கூடுதலாக, இது கற்பனைக்குரியதாக இருந்தால், பெரிய டி.ஜே போர்டுடன் பணிபுரியும் போது உங்கள் ஆறுதலுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்க ஒரு டேப்லெட் கேஜெட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டும். எப்படியிருந்தாலும், நீங்கள் பயன்பாட்டைத் தொடங்குவது இன்னும் அடிப்படை. மேலும் என்னவென்றால், உங்கள் மிக்ஸ்பேடருடன் எட்ஜிங் மிக்ஸை இடைமுகப்படுத்த விரும்பும் வாய்ப்பில், புளூடூத் LE சங்கம் தேவைப்படும்.

சிறந்த சிறப்பம்சங்கள்

பயன்பாடு அட்டவணையில் கொண்டு வர வேண்டிய வியக்கத்தக்க சிறப்பம்சங்கள் இங்கே:

பிரம்மாண்டமான ட்ராக் வகைப்படுத்தல்களை விசாரிக்கவும்

பொருட்படுத்தாமல், எட்ஜ் மிக்ஸில் உள்ள ஆண்ட்ராய்டு கிளையண்டுகள், நீங்கள் பெற வேறுபட்ட ஹாட்ஸ்பாட்களிலிருந்து 50 மில்லியனுக்கும் அதிகமான டிராக்குகளுடன் பயன்பாட்டில் உள்ள மிகப்பெரிய இசை வகைப்பாட்டைப் பெற தயங்க முடியாது.

உங்கள் சவுண்ட்க்ளூட் கணக்கோடு இடைமுகப்படுத்த தயங்காதீர்கள் மற்றும் பெரிய நூலகத்திலிருந்து உங்களுக்கு விருப்பமான இசை மற்றும் தடங்களை திறம்பட ஏற்றும்போது இரண்டு பயன்பாடுகளுக்கிடையில் உதவியாக இருப்பதைப் பாராட்டுங்கள். கூடுதலாக, உங்கள் டீசர் பயன்பாட்டை ஒப்பீட்டு ஒருங்கிணைப்புடன் பாருங்கள், ஏராளமான புதிரான டிஜிங் பொருட்களைப் பாராட்டவும். மேலும், ஒரே நேரத்தில், உங்கள் சொந்த அருகிலுள்ள நூலகத்திலிருந்து அற்புதமான மற்றும் விதிவிலக்கான தடங்களுடன் குழப்பம். மாற்றியமைக்கும் பொருட்களின் வகைப்படுத்தலுக்கு உங்கள் திறனில் இருந்து எந்த இசை தடங்களையும் பதிவிறக்கம் செய்து பெற தயங்க வேண்டாம்.

கொடூரமான இசை நூலகத்துடன், வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் ஒலி பதிவுகளை ஒழுங்கமைக்க இயல்பான மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய ஒருங்கிணைப்பாளர் தேவைப்படுவார். மேலும், இது உண்மையில் எட்ஜ் மிக்ஸில் இயற்கையான நிரல் UI உடன் நீங்கள் பெறுவீர்கள், இது கிடைக்கக்கூடிய பயன்பாட்டின் வேலைவாய்ப்புகளை செய்ய உங்களை அனுமதிக்கும். கூடுதலாக, பயன்பாட்டுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள ஏற்ற இறக்கமான இசை நூலகங்களிலிருந்து உங்களது அனைத்து முக்கிய ட்யூன்களிலும் உங்கள் சொந்த மல்டிசோர்ஸ் பிளேலிஸ்ட்களை உருவாக்கலாம். மேலும் என்னவென்றால், உங்கள் மாற்றும் பொருள்களை நீங்கள் பெற வேண்டிய எந்த நேரத்திலும், குறிப்பிட்ட ஆவணங்களை எளிதில் அடுக்கி வைக்க அவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். மாற்று வழியைப் பார்க்கும் ஆர்வலரும் இதேபோல் அணுகக்கூடிய அனைத்து தாளங்களையும் ஒரு தனி வகைப்படுத்தலில் காண்பிப்பார், மேலும் அவற்றை விசாரிப்பது உங்களுக்கு மிகவும் எளிமையானது.

நேரடியான டி.ஜே சந்திப்புகளுக்கு இயற்கை மாதிரிகளின் வேலைவாய்ப்புகளை உருவாக்குங்கள்

மேலும், உங்களில் ஆர்வமுள்ளவர்களுக்கு, மாதிரியில் உள்ள பயனுள்ள டி.ஜே. சந்திப்புகளுடன் மிக்ஸை எட்ஜ் செய்வதில் நேரடியான மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய சிறப்பம்சங்களை இப்போது நீங்கள் ஆராய முடியும். இங்கே, வாடிக்கையாளர்கள் உலகெங்கிலும் திறமையான டி.ஜேக்களால் செய்யப்பட்ட பல புதிரான டி.ஜே சோதனைகளைப் பெறலாம். இவை பெர்ம் செய்யும்.

Your download will start in

 

3 thoughts on “Edjing Mix APK 6.40.01 (Unlocked)”

Leave a Reply

Your email address will not be published.