How to Enable Auto Reply to WhatsApp Messages

        உங்கள் வணிகத்திற்கான காட்சிப்படுத்தும் போக்குவரத்தை விரிவாக்கும்போது, ​​தானாக பதில் சிறப்பம்சங்கள் குறித்து நீங்கள் எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும். இந்த குளிர்ச்சியான சிறிய திட்டங்கள் (அல்லது சில நேரங்களில் நன்மைகள்) உண்மையிலேயே இரு மடங்கு முனைகள் கொண்ட வாளாக இருக்கக்கூடும், மேலும் ஒரு வணிகத்தை வேகமாக வளரும்போது ஒரு உண்மையான அர்த்தத்தில் அதை அழிக்க முடியும், தவிர, தள உரிமையாளராக நீங்கள் அதை எவ்வாறு பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதில் உண்மையிலேயே எச்சரிக்கையாக இருந்தால்.

அவை பயங்கரமானவை அல்ல, வலை கலாச்சாரத்தில் கடித தொடர்பு முக்கியமானது. தொழில்முனைவோர் என்ற வகையில், எங்கள் போக்குவரத்தை விரிவுபடுத்துகையில் எங்கள் வாடிக்கையாளர் தளத்தின் மீது நாம் தொடர்ந்து நிலைத்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் என்னவென்றால், ஒரு வாடிக்கையாளருக்கு ஒரு விறுவிறுப்பான எதிர்வினை ஒரு அற்புதமான வாடிக்கையாளர் தளத்தை உருவாக்குவதற்கு முக்கியமானது என்பதை உண்மைகள் உறுதிப்படுத்துகின்றன. எவ்வாறாயினும், “ஸ்பேம்” அமைப்பாளரில், உங்கள் வணிகத்தை உங்களுக்குத் தேவையில்லாத இடத்தில் திடமாக வைக்க ஒரு டன் ஒப்பந்தங்கள் பிட்ச் வகை தானியங்கு பதில்களை எடுக்காது என்பதை நீங்கள் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

மின்னஞ்சல் இப்போது மிகவும் இயல்பானது, நாங்கள் பணியில் செய்திகளை நிர்வகிக்கிறோம், நம்மில் பெரும்பகுதி பிளாக்பெர்ரிகளைக் கொண்டிருக்கிறோம், எனவே வாகனம் ஓட்டும் போது நாங்கள் மின்னஞ்சலை நிர்வகிக்கிறோம் (வாகனம் ஓட்டும் போது அல்ல) மற்றும் வீட்டில் சில மின்னஞ்சல் பெட்டிகளும் இருக்கலாம், அதுவும் எங்கள் கருத்தைக் கோருகிறது. நாங்கள் எச்சரிக்கையாக இல்லாத சந்தர்ப்பத்தில், நம்முடைய பெரும்பாலான நாட்கள் மற்றும் மாலைகளில் செய்திகளைக் கவனித்து பதிலளிப்போம். அல்லது மறுபுறம், எந்த வகையிலும், அவற்றைத் திறந்து, எங்களுக்கு கிடைத்த குறிப்பிட்ட தீர்வறிக்கை ஒரு பிரம்மாண்டமான சீட்டு என்று எங்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம்.

நான் உன்னைப் பற்றி யோசிக்கவில்லை, இருப்பினும், நான் ஒரு துண்டுப்பிரதியைப் பின்தொடர்ந்து, நாளுக்கு நாள் வணிகத்தைப் பெறும்போது, ​​”இந்த நம்பமுடியாத xxx இன் காற்றைப் பிடித்தேன், இங்கே கிளிக் செய்க” என்று தொடங்கும் போது நான் உண்மையிலேயே எரிச்சலடையத் தொடங்குகிறேன். மேலும், அந்த கடிதங்கள் எனது தடையாக அல்லது ஸ்பேம் பெட்டியில் முடிவதற்கு அதிக நேரம் எடுக்காது.

உங்கள் தளத்திற்கு போக்குவரத்தை ஒன்றுசேர்க்க உங்கள் ஊக்குவிக்கும் முறைகளில் அவற்றைப் பயன்படுத்தும்போது தானாக பதில்கள் கவனமாகக் கையாளப்பட வேண்டும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்களைப் படித்தவர்களாக வைத்திருக்க ஒரு புல்லட்டின் விற்க மற்றும் வழங்குவதற்கான ஒரு பொருளை நீங்கள் பெற்றுள்ள சந்தர்ப்பத்தில், ஒப்பந்தத்தை தொடர்ச்சியாக மூடுவதற்கான முயற்சியை சுடுவதற்கு தானியங்கு பதிலைப் பயன்படுத்த வேண்டாம். இது நீண்ட காலத்திற்கு வேலை செய்யாது, உங்கள் புல்லட்டின் (நீங்கள் உண்மையிலேயே ஒன்றை அனுப்ப திட்டமிட்டிருந்தால்) அல்லது துண்டுப்பிரசுரங்களின் நடுவில் உள்ள செய்திகளின் அளவைக் கருத்தில் கொண்டு உங்கள் தளத்திற்குத் திரும்பாத வாடிக்கையாளர்களை நீங்கள் நிச்சயமாக இழப்பீர்கள். எங்கள் முக்கியமான இடத்தைத் தடுக்கும் ஸ்பேம் அல்லது ஸ்பேம் அனுப்புதல்களுக்கு வெறுமனே மதிப்பு இல்லை.

சில சந்தர்ப்பங்களில், இவற்றில் ஒன்றை ஆராய்வதை அடுத்து, “எல்லாவற்றையும் கருத்தில் கொண்டு, என் வாழ்க்கையில் ஐந்து நிமிடங்கள் உள்ளன, நான் திரும்பி வரமாட்டேன்” என்று நினைக்கிறேன். முன்னுரிமை பட்டியலில் முதலிடத்தில் மின்னஞ்சல் இல்லை என்பது எனக்குத் தெரியும், ஆனால் உண்மையிலேயே, அந்த மின்னஞ்சல் யாருக்கும் ஏதேனும் உதவி செய்கிறதா அல்லது உங்கள் தளத்தைப் பார்வையிடுவதன் மூலம் பூர்த்தி செய்ய முடியாத எந்தவொரு தேவையையும் பூர்த்திசெய்கிறதா? எனவே, உங்கள் ட்ராஃபிக்கைத் தயாரிக்கும் போதும், உங்கள் வணிகத்தை வளர்க்கும் போதும் தானாக பதில் அளிப்பதன் பின்னணியில் உள்ள உண்மையான உந்துதல் மற்றும் சில இல்லை-இல்லை பற்றி விவாதிக்க வேண்டும் …

உங்கள் தானியங்கு பதில் மின்னஞ்சல் உங்கள் சந்தையை விரிவுபடுத்துவதோடு, உங்கள் தளத்திற்கான போக்குவரத்தை வளர்த்துக் கொள்ள வேண்டும். இது ஒரு பதவி உயர்வு என்று இது குறிக்கவில்லை. தன்னியக்க பதில்கள் ஒரு முறை உறுதிமொழியாக இருக்க வேண்டும், உங்கள் துண்டுப்பிரசுரம் / எசைனில் வாங்கியதற்காக வாடிக்கையாளருக்கு நன்றி சொல்வது அல்லது உங்கள் உருப்படி அல்லது கிளையண்ட்டிடமிருந்து நீங்கள் ஒரு வேண்டுகோளைப் பெற்றுள்ளீர்கள் அல்லது ஒரு கிளையண்ட்டுடன் வாடிக்கையாளரிடம் குறிப்பிடப்பட்ட ஒரு செய்தியைக் கோரியது. உங்கள் வலைப்பக்கத்தில் உள்ளவற்றின் சுருக்கமான சுருக்கம் அல்லது வழங்கப்படும், மீண்டும் ஒரு நன்றி மற்றும் உங்கள் தளம். விளம்பரங்கள் இல்லை, சிக்கலான மர்மங்கள் இல்லை, நேரடியான நன்றி மற்றும் உங்கள் தளத்திற்கான இணைப்பு.

உங்கள் தானியங்கு பதில் அதற்கு பதிலளிக்கப்படாத வாய்ப்பில் மீண்டும் அனுப்பப்படக்கூடாது. “XXXX க்கான இந்த அற்புதமான ஏற்பாட்டிற்கு நீங்கள் பதிலளிக்கவில்லை என்பதை நான் கண்டேன், இங்கே கிளிக் செய்க” என்று முதன்மை ஆட்டோ-பதிலுக்கு மூன்று மணி நேரத்திற்குள் ஒருவரிடமிருந்து ஒரு முறை எனக்கு ஒரு பதில் கிடைத்தது. நான் சரி என்பதைக் கிளிக் செய்தேன், நேரடியாக எனது சதுர அமைப்பாளரிடம். தானாக பதிலளிப்பதற்கான எனது பிரதான ஆட்சேபனைகளில் இதுவும் ஒன்றாகும். நான் எதிர்வினையாற்றாத சந்தர்ப்பத்தில் நான் சதி செய்யவில்லை அல்லது மின்னஞ்சலைப் பெறவில்லை என்று நம்பாமல் ஏராளமானோர் ஒரு எண்ணைக் கிளிக் செய்து அதை தளர்வாக அமைக்கவும்.

தானாக பதில் அனுப்புநர்களே, எங்களுக்கு மறுபரிசீலனை செய்யுங்கள். உங்கள் சிறிய விஷயத்தை மிக குறிப்பிடத்தக்க எண்ணிக்கையிலான அடுத்தடுத்த சந்திப்புகளுக்கு மிக விரைவான நேரத்தில் அமைக்க வேண்டாம். வாடிக்கையாளர்களாக, இது உண்மையிலேயே எரிச்சலூட்டுகிறது மற்றும் வணிகர் என்ற வகையில், உங்கள் ஊக்குவிக்கும் போக்குவரத்தை விரிவாக்குவதில் நீங்கள் உண்மையிலேயே வெற்றிபெற வேண்டிய வாய்ப்பில் உங்கள் முறையின் ஒழுக்கமான பகுதி அல்ல.

எதிர்காலத்தில், எங்கள் தானியங்கு பதிலைப் பயன்படுத்துவதைப் பற்றி விவாதிப்போம். உண்மையில், இது ஒரு பயன்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் சில ஏற்பாடுகளுடன் நம்பமுடியாத எந்திரமாக இருக்கலாம்.

கே’ஸ் கார்னர் அலுவலகம் ஊக்குவித்தல், தள பொருள் மற்றும் கட்டுரை எழுதுதல் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய சுயாதீனமான இசையமைத்தல் நிர்வாகங்களை வழங்குகிறது. நாங்கள் உங்கள் இருப்பிடம் அல்லது நில அடிப்படையிலான வணிகத்திற்கு மெய்நிகர் அலுவலக உதவியை வழங்க முடியும். எங்கள் தளத்தில், நீங்கள் ஒரு சுயாதீன முயற்சி, தரவு, உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் ஆய்வுகள் இருக்கும்போது வேடிக்கையான மற்றும் தீவிரமான விஷயங்களுக்கு இடையில் ஒரு சமநிலையை உருவாக்குவதற்கான தரவைக் காண்பீர்கள்.

வாட்ஸ்அப் என்பது மிகவும் விரும்பப்படும் மற்றும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் செய்தி பயன்பாடு ஆகும். இது மொபைல் கேஜெட்டுகள் விளம்பரத்திற்காக பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள முறையை சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மாற்றியுள்ளது. உங்கள் வாட்ஸ்அப் விளம்பர பிரச்சாரத்திற்கு நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய சில தந்திரங்கள் இங்கே.

உங்கள் தொடர்பு எண்ணை மாற்றவும்:

உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கில் இணைக்கப்பட்ட தொடர்புத் தகவலை மாற்ற திட்டமிட்டால், தற்போதுள்ள தொடர்பு எண்ணை புதியவற்றுடன் மாற்ற ஒரு அற்புதமான அம்சத்தை வாட்ஸ்அப் வழங்குகிறது.

நீங்கள் செய்ய வேண்டியது என்னவென்றால், ‘அமைப்புகள்’ வழியாகச் சென்று ‘கணக்கு’ என்பதைக் கிளிக் செய்க. “எண்ணை மாற்று” என்ற விருப்பத்தை நீங்கள் காணலாம், அதைத் தட்டவும், ஏற்கனவே உள்ள மற்றும் புதிய தொடர்பு எண்ணை உள்ளிடவும். இந்த தொடர்பு எண் புதுப்பிப்பு செயல்முறை உங்கள் கணக்கு தகவல், குழுக்கள் மற்றும் அமைப்புகளை புதிய எண்ணுக்கு மாற்றும்.

வாட்ஸ்அப்பின் கடைசியாக பார்த்த அம்சத்தை முடக்கு:

உங்கள் தொடர்புகளின் வாட்ஸ்அப்பில் கடைசியாகக் கிடைத்ததை அறிய வாட்ஸ்அப்பின் கடைசியாக பார்த்த அம்சம் ஒரு சிறந்த வழியாகும். கடைசியாக பார்த்ததை மறைக்க, நீங்கள் ‘அமைப்புகள்’ என்பதற்குச் சென்று ‘கணக்கு’ என்பதைத் தேர்வுசெய்ய வேண்டும். ‘தனியுரிமை’ தாவலைத் தட்டி, ‘கடைசியாகப் பார்த்தது’ என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து, வாட்ஸ்அப்பில் உங்கள் கடைசி கிடைக்கும் தன்மையைக் காட்ட விரும்புவதைத் தேர்வுசெய்க.

மூன்று விருப்பங்கள் உள்ளன, உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப ‘எல்லோரும், எனது தொடர்புகள் மற்றும் யாரும்’ என ஒன்றை நீங்கள் குறிக்க வேண்டும்.

உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கைப் பூட்டு:

உங்கள் வாட்ஸ்அப்பை பூட்டுவது உங்கள் செய்திகள் மற்றும் தகவல்களைப் பற்றி பாதுகாப்பாக உணர ஒரு அற்புதமான அம்சமாகும். உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கைப் பூட்ட, நீங்கள் Google Play Store இலிருந்து “அரட்டை பூட்டு பயன்பாடு” ஐ நிறுவ வேண்டும்.

சேட் லாக் பயன்பாட்டில், வாட்ஸ்அப் உட்பட பல தூதர்கள் உள்ளனர். உங்கள் செய்திகளையும் தரவையும் பாதுகாக்க வெவ்வேறு ஆட்டோ பூட்டு நேரம் மற்றும் கடவுச்சொற்களைப் பயன்படுத்தி வாட்ஸ்அப் மற்றும் பிற தூதர்களைப் பூட்டலாம்.

உங்கள் நீக்கப்பட்ட வாட்ஸ்அப் உரையாடல்களை மீட்டெடுக்கவும்:

சில நேரங்களில் நாம் தேவையற்ற அரட்டைகள் மற்றும் தகவல்களை வாட்ஸ்அப்பில் இருந்து நீக்கும்போது, ​​முக்கியமான செய்திகளையும் தரவையும் நீக்குகிறோம், அவற்றை மீட்டெடுக்கலாம். வாட்ஸ்அப் ஒரு காப்பு அம்சத்தை வழங்குகிறது, இது உங்கள் முந்தைய மாற்றங்களை பயன்படுத்தி கொள்ளவும் மீட்டெடுக்கவும் அனுமதிக்கிறது.

நீங்கள் செய்ய வேண்டியது உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கை நிறுவல் நீக்கி மீண்டும் நிறுவ வேண்டும். நிறுவலின் போது, ​​உங்கள் வரலாறு மற்றும் உரையாடல்களை மீட்டெடுக்க வாட்ஸ்அப் கேட்கும், உங்கள் பழைய செய்திகளைத் திரும்பப் பெற சரி என்பதைத் தட்டவும்.

உங்கள் கணக்கைப் பற்றிய அனைத்து தகவல்களையும் பெற வாட்ஸ்அப் புள்ளிவிவரங்களை அறிவது, பாப் அப் அறிவிப்புகளை அமைத்தல், எண் இல்லாமல் வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்துதல், தொலைபேசி கேலரியில் இருந்து வாட்ஸ்அப் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை மறைத்தல், வாட்ஸ்அப் சோதனைப் பொதியை விரிவாக்குதல், தேவையற்ற பயனர்களைத் தடுப்பது போன்ற பல தந்திரங்கள் உள்ளன. , உங்கள் நிலை மற்றும் சுயவிவரப் படம் போன்றவற்றை மறைக்கிறது, ஆனால் இங்கே நீங்கள் விரும்பும் கடைசி படம்.

உங்கள் கணினியில் வாட்ஸ்அப்பை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது மற்றும் அதை உங்கள் தொலைபேசியுடன் ஒத்திசைப்பது எப்படி

மொபைல் சாதனங்களில் மட்டுமே வாட்ஸ்அப் இயங்காது; இது உங்கள் கணினியிலும் வேலை செய்கிறது. உங்களிடம் வாட்ஸ்அப் கணக்கு இருந்தால், அதன் உள்ளடக்கத்தை உங்கள் கணினியில் பயன்படுத்த ஒத்திசைக்கலாம். இந்த அம்சம் கூகிளின் Chrome உலாவியில் மட்டுமே கிடைக்கும். உங்கள் மொபைல் சாதனம் மற்றும் பிசி இடையே நீங்கள் ஒத்திசைக்கும்போது, ​​வாட்ஸ்அப்பின் தகவலும் ஒத்திசைக்கப்படுகிறது.

நீங்கள் கணக்கை வெளியேற்றும் வரை உங்கள் கணினியின் வாட்ஸ்அப்பில் அறிவிப்புகள் தோன்றும். இந்த ஒத்திசைவை புளூஸ்டாக்ஸுடன் அல்லது இல்லாமல் செய்ய முடியும். செயல்முறை மிகவும் எளிதானது:

புளூஸ்டாக்ஸ் இல்லாமல் ஒத்திசைவு:

புளூஸ்டாக்ஸைப் பயன்படுத்தாமல் உங்கள் கணினியில் வாட்ஸ்அப்பை இயக்க, நீங்கள் இந்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்ற வேண்டும் –

படி 1: உங்களிடம் Chrome உலாவி இல்லையென்றால், அதை உங்கள் கணினியில் பதிவிறக்கி நிறுவவும்.

படி 2: மேலும் Chrome முகவரி பட்டியில் “https://web.whatsapp.com/” என்ற URL ஐ உள்ளிடவும்.

படி 3: அறிவுறுத்தல்கள் பக்கத்தில் ஒரு QR குறியீடு தோன்றும், உங்கள் இயக்க முறைமை மற்றும் மொபைல் ஃபோனுக்கு ஏற்ப வழிமுறைகளைப் பின்பற்றவும். வாட்ஸ்அப் வலை கியூஆர் ஸ்கேனரைப் பெற வாட்ஸ்அப் வலைக்குச் செல்லவும்.

படி 4: QR குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்து நீங்கள் ஒத்திசைவு செயல்முறையுடன் முடித்துவிட்டீர்கள்.

செயல்முறையை முடித்த பிறகு, உங்கள் செய்திகளை கணினியிலும் மொபைலிலும் பயன்படுத்தலாம். ஒத்திசைவை நிறுத்த அமர்வை மூடு.

புளூஸ்டாக்ஸுடன் ஒத்திசைவு:

உங்கள் பிசி மற்றும் மொபைல் சாதனத்திற்கான ஒரே தொடர்பு எண்ணைப் பயன்படுத்தி உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கை ஒத்திசைக்க புளூஸ்டாக்ஸைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். ப்ளூஸ்டாக்ஸைப் பயன்படுத்தி, பேஸ்புக், ஹேங்கவுட், வாட்ஸ்அப் மற்றும் பல போன்ற பல்வேறு வகையான தூதர்களுடன் ஒரே நேரத்தில் இணைக்க முடியும். உங்களுக்கு உதவ வேண்டிய படிகள் இங்கே:

படி 1: முதலில் உங்கள் கணினியில் ப்ளூஸ்டாக்ஸ் மென்பொருளை பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவவும், பின்னர் அதைப் பயன்படுத்த வாட்ஸ்அப்பை இயக்கவும்.

படி 2: கூகிளின் பிளே ஸ்டோரிலிருந்து உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது மொபைல் சாதனத்தில் புளூஸ்டாக்ஸ் கிளவுட் கனெக்ட் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கி நிறுவவும்.

படி 3: நிறுவிய பின், உங்கள் மொபைல் சாதனங்களில் பயன்பாட்டைத் திறக்கவும், அது ஒரு முள் உள்ளிடும்படி கேட்கும்.

படி 4: உங்கள் கணினியில் புளூஸ்டாக்ஸைத் திறந்து, கிளவுட் இணைப்போடு இணைக்க “அமைப்பு மற்றும் தேர்வு” என்பதற்குச் செல்லவும். உங்கள் தொலைபேசியில் பதிவு விசை அனுப்பப்படும்.

படி 5: உங்கள் மொபைல் பயன்பாட்டில் பதிவு விசையை உள்ளிட்டு, பின்னர் மொபைல் ப்ளூஸ்டாக்ஸ் பயன்பாட்டில் ஒத்திசைக்க விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

இப்போது நீங்கள் உங்கள் கணினியில் வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்தத் தயாராக உள்ளீர்கள், அதே போல் உங்கள் மொபைல் ப்ளூஸ்டாக்ஸைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

Your download will start in

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.