Image To Cartoon Photo editing Tamil | vector art app | cartoon Photo editing | #cartoonediting

தொலைக்காட்சியுடன் சில படங்களை இழக்க நேரிடும் ஒரு உணர்வு இருக்கிறது, நிச்சயமாக. அந்த வாதத்தை வாங்க நான் தயாராக இருக்கிறேன் – அல்லது அதன் ஒரு பகுதியையாவது. இருப்பினும், இந்த கோட்பாட்டின் ஆதரவாளர்கள் காணாமல் போகலாம் என்ற வாதத்திற்கு மற்றொரு பக்கமும் இருக்கிறது, மேலும் இது தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலிருந்து பெறப்பட்ட பொம்மைகளின் கருத்து.

ஒரு சிறந்த கார்ட்டூன் நம்மை மகிழ்விப்பதோடு சிரிக்க வைப்பதோடு மட்டுமல்லாமல், சரியான வழியை வளர்க்கும்போது அது உண்மையில் நம் படைப்பாற்றலை மேம்படுத்தும். உதாரணமாக, ஒரு கார்ட்டூனைப் பற்றி நாம் பேசினால், அதில் முக்கிய கதாபாத்திரம் எல்லா வகையான பைத்தியம் சூழ்நிலைகளிலும் தன்னை ஈடுபடுத்துகிறது, பொம்மையுடன் விளையாடும் குழந்தை இன்னும் நிச்சயமாக தனது பொம்மையை இதேபோன்ற பிணைப்புகளில் நடிப்பதற்கு தனது கற்பனையைப் பயன்படுத்தலாம். அது அவர்களின் கற்பனையைப் பயன்படுத்துவதோடு மட்டுமல்லாமல், குளறுபடிகளின் தன்மையைப் பெறுவதற்கு சிக்கலைத் தீர்க்கும் திறன்களையும் எடுக்கிறது. அதில் ஒரு எதிரி அல்லது இரண்டைச் சேர்க்கவும், நாங்கள் நன்றாக இருக்கிறோம்.

நிகழ்ச்சியில் நல்ல எழுத்து இருந்தால் – குறிப்பாக நகைச்சுவை பயன்படுத்தப்படும்போது – சாகசம் ஒருபோதும் முடிவடையாத ஒரு உணர்வு இருக்கிறது, அது பொம்மை நாடகத்தில் பரவக்கூடும். நிகழ்ச்சியில் கற்பிக்கப்பட்ட பாடங்கள் இருந்தால், ஒருவேளை நம் குழந்தைகள் இந்த பாடங்களை உள்வாங்கிக் கொண்டிருக்கலாம், கதாபாத்திரங்களை கருப்பொருள்களுடன் தொடர்புபடுத்துகிறார்கள், மேலும் அவர்களின் கார்ட்டூன் பொம்மைகளுடன் இதேபோன்ற பாணியில் விளையாடுவார்கள். எங்கள் குழந்தைகளின் செயல்பாடுகளில் ஈடுபடுவதும் அவர்களுக்கு நல்ல விளையாட்டுப் பழக்கங்களைக் கற்பிப்பதும் பெற்றோர் மற்றும் பாதுகாவலர்களாகிய நம்முடையது.

 

கார்ட்டூன்கள் நிச்சயமாக துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டு சமாதானப்படுத்திகளாக செயல்பட முடியும், ஆனால் பொழுதுபோக்கு என்பது பொழுதுபோக்கு என்பதையும், மனிதன் பூமியில் இருக்கும் வரை கற்பனை மற்றும் படைப்பாற்றலின் சிறந்த ஆதாரமாக இருப்பதையும் நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும். அதை நாம் என்ன செய்கிறோம், உட்கொள்ளலை எவ்வாறு கட்டுப்படுத்துகிறோம், அதை எவ்வாறு விரிவுபடுத்துகிறோம் என்பதுதான் முக்கியம்.

இந்த நாட்களில் கார்ட்டூன்கள் எல்லா இடங்களிலும், பாடப்புத்தகங்களில், செய்தித்தாள்களில், சினிமாக்களில், தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் கூட பெருநிறுவன விளக்கக்காட்சிகளில் உள்ளன. ஒவ்வொரு கார்ட்டூன் கதாபாத்திரங்களின் பிரபலமும் ஒவ்வொரு நாளும் பிரபலமடைந்து வருகிறது. எனவே இந்த அலைகளால் குழந்தைகளும் செல்வாக்கு செலுத்துவதில் ஆச்சரியமில்லை, பலர் தங்கள் நாளின் கணிசமான பகுதியை கார்ட்டூன்களுடன் செலவிடுகிறார்கள்: ஒருவேளை கார்ட்டூன் நிகழ்ச்சிகளை தொலைக்காட்சியில் பார்ப்பது அல்லது பிரபலமான கார்ட்டூன் புள்ளிவிவரங்களை நகலெடுக்க முயற்சிப்பது.

பல பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகள் கார்ட்டூன்களுடன் அதிக அளவு உற்பத்தி செய்யாத நேரத்தை செலவிடுகிறார்கள் என்று கவலைப்படுகிறார்கள். ஆனால் உண்மையில் கார்ட்டூன்களில் ஆர்வம் காட்டுவது குழந்தைகளுக்கு ஒரு வரமாக இருக்கும். கார்ட்டூன் கலையின் ஆர்வத்திலிருந்து ஒருவர் அறுவடை செய்யக்கூடிய பல நன்மைகள் உள்ளன. அதன் சொந்த கார்ட்டூன் வரைதல் இப்போதெல்லாம் மிகவும் பிரபலமான பொழுதுபோக்காகும். சரியான வழிகாட்டுதல் வழங்கப்பட்டால் கார்ட்டூன் தயாரிப்பின் பொழுதுபோக்கு உண்மையில் லாபகரமானதாக இருக்கும்.

முதலாவதாக, ஒரு பொழுதுபோக்கு கார்ட்டூனிங் தொடங்குவதற்கு மிகக் குறைவானது, ஏனெனில் ஒருவர் பூஜ்ஜிய முதலீட்டில் தொடங்கலாம்: அத்தியாவசிய வகை உபகரணங்கள் நோட்புக் அல்லது காகிதங்களின் திண்டு, வெவ்வேறு தரங்களின் இரண்டு பென்சில்கள் மற்றும் ஒரு மிதமான நல்ல தரமான அழிப்பான் இளம் நட்சத்திரம் ஏற்கனவே வீட்டில் தயாராக உள்ளது. ஆமாம், மேலே குறிப்பிட்டுள்ள மூன்றைத் தவிர வேறு சில விஷயங்கள் தேவைப்படுகின்றன, ஆனால் குழந்தை கார்ட்டூன் வரைபடத்தை ரசிக்கத் தொடங்கும் போது அந்த விஷயங்களை பின்னர் வாங்கலாம். எனவே பெற்றோரின் பங்களிப்பை வீணடிக்க வாய்ப்பில்லை.

மேலும், கார்ட்டூன் வரைபடத்தை மிகவும் பிரபலமாக்கும் மற்றொரு உண்மை என்னவென்றால், பல விளையாட்டுத் துறைகளைப் போலவே இது உடல் ரீதியாகக் கோரப்படவில்லை. கார்ட்டூன் தயாரிப்பில் ஈடுபடுவதன் மூலம் குழந்தைகளால் எந்தவிதமான உடல்ரீதியான முன்னேற்றங்களும் செய்யப்படக்கூடாது என்பதே உண்மை, ஆனால் மறுபுறம் இதன் பொருள் ஒப்பீட்டளவில் பலவீனமான உடலமைப்பு உடையவர்கள் கார்ட்டூன் வரைபடத்தை எளிதாக எடுத்துக் கொள்ளலாம். அமைதியற்ற குழந்தைகளுக்கு இது மிகவும் பயனுள்ள உதவியாக இருக்கும், இது அமைதியாகவும் கவனம் செலுத்தவும் கற்றுக்கொள்ள முடியும், இது அவர்களின் வாழ்க்கையின் மற்ற பகுதிகளுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

பல வீடியோ கேம்களைப் போலவே, கார்ட்டூன் வரைதல் கை-கண்-ஒருங்கிணைப்பை மேம்படுத்த உதவுகிறது, இது பிரபலமான வீடியோ கேம்களின் அனைத்து வன்முறை காட்சிகளையும் தவிர்த்து கை-கண்-ஒருங்கிணைப்பை மேம்படுத்துவதற்கான சிறந்த வழியாக ஒவ்வொரு விவேகமுள்ள மக்களும் ஒப்புக்கொள்வார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். இந்த பொழுதுபோக்கு இளம் நட்சத்திரங்களை ஆக்கப்பூர்வமாக சிந்திக்கவும் புதிய யோசனைகளைக் கொண்டு வரவும் சவால் விடுகிறது, இது அவர்களின் அசல் சிந்தனை சக்தியை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் புதிய கண்ணோட்டத்துடன் விஷயங்களைப் பார்க்கிறது.

கார்ட்டூன் வரைதல் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான வாழ்க்கையாக இருக்கக்கூடும் என்பதோடு, அசல் மற்றும் புதிய கார்ட்டூன்களின் தேவை வான மட்டத்தை எட்டும் என்பதோடு, கார்ட்டூன் தயாரிப்பாளர்களுக்கான தேவைகள் இப்போது எல்லா நேரத்திலும் அதிகமாக உள்ளன. எனவே ஒரு கார்ட்டூன் தயாரிப்பாளராக ஒருவர் நல்லவராக இருந்தால், காமிக் புத்தக வெளியீட்டாளர்கள் மற்றும் டிவி கார்ட்டூன் ஷோ போன்ற பல தொழில்கள் உள்ளன, அவை கலைஞரை வேலைக்கு அமர்த்த தங்கள் பணப் பையுடன் எப்போதும் தயாராக இருக்கும் வீடுகளைத் தயாரிக்கின்றன.

எனவே கார்ட்டூனிங் பொழுதுபோக்கை ஒருவர் தீவிரமாக எடுத்துக் கொண்டு அவர்களின் கைவினைகளை மேம்படுத்துவதில் பணிபுரிந்தால் பல நல்ல விஷயங்கள் நடக்கக்கூடும். நடைமுறையில் நுழைவுத் தடை இல்லை, எனவே கார்ட்டூனிங் ஈர்க்கப்பட்டால் நீங்கள் அதற்குச் செல்லுங்கள்.

கார்ட்டூன் வரைபடத்தில் ஆரம்பத்தில் மிகவும் கடினமாக இருப்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? இது தலை மற்றும் முகத்தை வரைகிறது. தலை வரைதல் குறித்த இந்த எளிய டுடோரியலைச் சரிபார்த்து, மீண்டும் ஒருபோதும் பதட்டப்பட வேண்டாம். இந்த பிரபலமான கார்ட்டூன் வரைதல் பாடத்திட்டத்தையும் சரிபார்க்க மறக்காதீர்கள்.

Your download will start in

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.