Trending Photo Shake Transition Effect in KINEMASTER  | KINEMASTER Editing Tutorial | #TVTFamily

         ராக்-என்-ரோல் என்ற வார்த்தையை நாம் முன்னர் கேள்விப்பட்டதிலிருந்து பல ஆண்டுகளில் பல்வேறு வகையான தேர்வுகளின் மைய புள்ளியாக கல் துடிப்பு உள்ளது. பல வகையான இசையை பரவலாக பாதிக்கும் இந்த மெல்லிசை டிரம் பீட் மூலங்களைப் பற்றிய சில புதிரான விஷயங்களில் இது ஒரு பெரிய விஷயம். ராக் அண்ட் ரோலின் அஸ்திவாரங்கள் 1940 கள் மற்றும் 1050 களில் “ராக்-அண்ட்-ரோல்” என்ற வெளிப்பாடு முதன்முதலில் அமெரிக்க வானொலியில் பயன்படுத்தப்பட்டதாகத் தோன்றியது, இருப்பினும் காட்டு வேர்கள் வெவ்வேறு சமூகங்களுக்குத் திரும்பி ஆரம்பத்தில் அமெரிக்காவிற்கு வந்தன என்பதற்கான சான்றுகள் உள்ளன. நியூ ஆர்லியன்ஸ் வழியாக.

கிரேட்ஃபுல் டெட், மிக்கி ஹார்ட்டின் பிரபலமான கல் டிரம்மர், அவர் ஒரு சில புத்தகங்களை இயற்றியுள்ளார். ஒரு புத்தகம், “டிரம்மிங் அட் தி எட்ஜ் ஆஃப் மேஜிக், எ ஜர்னி இன் தி ஸ்பிரிட் ஆஃப் பெர்குசன்”, அவரது பரிசோதனை மற்றும் படிப்பிலிருந்து யதார்த்தங்களை ஏற்றியுள்ளது. மிக்கி டிரம்ஸ் மற்றும் கல் துடிப்பு தொடர்பாக நிறைய ஆய்வு, ஆய்வு மற்றும் பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டார். அவர் பல்வேறு பழைய ஆதாரங்களைக் கண்டுபிடித்தார். ஒற்றைப்படை மற்றும் நம்பமுடியாத கருவிகளைக் கொண்டு ஒலிக்கும் ஒரு கிரகத்தில் தான் வாழ்ந்து கொண்டிருக்கிறான் என்பதை நினைவில் வைத்துக் கொண்டதாக அவர் இயற்றினார், அவற்றில் கணிசமான எண்ணிக்கையானது ஒரு தாளவாதியாக தனது சொந்த நடைமுறையில் உள்ளது.

மிக்கி பல்வேறு வகையான டிரம்ஸ் மற்றும் பரந்த அளவிலான டிரம்மிங் பழக்கவழக்கங்களைக் கண்டுபிடித்தார் – திபெத்திய, ஆப்பிரிக்க, இந்திய, அது பனிப்பாறையின் முனை மட்டுமே. அவர் கண்டுபிடித்த டிரம்மிங் ஒரு மாதிரி நல்வாழ்வு திபெத்திய ப Buddhist த்த ஆசிரியர்களுடன் இருந்தது, இது லாமாஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறது. அவர்கள் ஆழ்ந்த நோக்கங்களுக்காக டமாரு எனப்படும் டிரம்ஸைப் பயன்படுத்துகிறார்கள். இந்த வழியில் ஒரு சிறு கட்டுரையில் வைக்க அவர் டிரம்மிங் பற்றி விரிவாக விளக்கினார். மற்றொரு மாதிரி பீம் எனப்படும் டிரம். இது ஒரு எண்ணியல் பித்தகோரியன் மோனோகார்டில் இருந்து வருகிறது என்றும் சொர்க்கத்தை ஒலியுடன் தொடர்புபடுத்துகிறது என்றும் அவர் கூறினார். இது பிரபஞ்சத்தின் இசையை நமக்கு முன்வைக்கிறது. டிரம்மிங் உடல் வழியாக ஸ்டன் அலைகளை அனுப்புகிறது மற்றும் நிலையான தாளம் (இது கல் துடிப்புக்கான ஒரு சொல்) ஒரு வகையான டிரம் பள்ளம், இது ராக்-அண்ட்-ரோலுக்கான அடிப்படை. அவர் கருத்தில் கொண்டு கவனித்தபோது (உலகம் முழுவதும் சென்று) ராக் ஸ்டைல் ​​டிரம்மிங் என்பது ஒலி மற்றும் இசையில் கடந்த காலங்களில் ஒரு நபரை தொடர்ந்து பாதிக்கிறது என்பதைக் கண்டார்.

ஆபிரிக்காவில் அவர் கண்டது கவர்ச்சிகரமான ஒன்று, நம்பமுடியாத, சலசலப்பான, பழமையான விழாக்களை உருவாக்கும் தாளங்களும் தாளங்களும் உள்ளன. இந்த கல் பாணி டிரம்மிங் ஐரோப்பிய மெல்லிசை இசையில் பயன்படுத்தப்படவில்லை. ஒரு இசை ஆராய்ச்சியாளர், 1920 களில், ஆப்பிரிக்க தாளங்கள் கடந்த கால அறிவாற்றலைக் கடந்ததாகக் கூறினார். இதேபோல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது துடிப்பு மற்றும் அடிப்பதை வழங்குவதும், பார்வையாளர்களின் உறுப்பினர்களில் ஒருவிதமான கணிசமான அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துவதும், நகர்த்துவதன் மூலம் சிறப்பாக வழங்கப்படுகிறது. தரவுகளின் மகத்தான நடவடிக்கை உள்ளது, இது நிறைய அடிப்படையில் இங்கு பகிர முடியாது. கல் துடிப்பு டிரம்மிங் எங்கள் காட்டு இசையை கடந்த முக்கிய சமூகங்களிலிருந்து ஆழமான வேர்களைக் கொண்டுள்ளது என்பதையும், கல் துடிப்பு நம்பமுடியாத தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது என்பதையும் நீங்கள் இசையிலிருந்து கட்டணம் வசூலிப்பதைத் தவிர்த்து வெளியே செல்கிறது.

நீங்கள் நிழலிடா திட்ட பைனரல் துடிப்புகளைப் பயன்படுத்தலாம், ஆனால் உண்மையில் நீங்கள் விரும்பும் உடல் அனுபவத்திலிருந்து ஒருபோதும் தூண்ட முடியாது. உண்மை என்னவென்றால், இந்த முறை சக்தி வாய்ந்தது, ஏனெனில் இது நிழலிடா உடலை உடலிலிருந்து எளிதாகவும் விரைவாகவும் பிரிக்க முடியும், ஆனால் நீங்கள் இந்த செயலில் முழுமையாக ஈடுபடவில்லை என்றால் இது நடக்காது. படுக்கையில் படுத்துக் கொண்டு வெவ்வேறு விஷயங்களைப் பற்றி சிந்திப்பது தந்திரத்தை செய்யாது. நிழலிடா விமானத்திற்குள் நுழைவதற்கு சரியான பயன்முறையில் செல்ல உங்களை அனுமதிக்கும் நன்மை பயக்கும் ஆல்பா தீட்டா அலைகளை உருவாக்க உங்கள் மூளைக்கு நீங்கள் நனவுடன் உதவ வேண்டும்.

நிழலிடா திட்ட துடிப்புகளைப் பயன்படுத்தி ஒரு தூண்டலுக்குத் தயாராகும் போது நீங்கள் செய்ய வேண்டிய முதல் விஷயம், நேரத்தைப் பெறுவதும் சரியான முறையில் அமைப்பதும் ஆகும். உடல் அனுபவத்திற்கு வெளியே உள்ள முக்கிய கருத்து என்னவென்றால், உங்கள் மனம் முழு விழிப்புடனும் விழிப்புடனும் இருக்கும்போது உங்கள் உடல் தூங்குகிறது. எனவே, நீங்கள் தூக்கமாக அல்லது சோர்வாக இருக்கும்போது இந்த செயல்முறையைத் தொடங்குவது நல்ல யோசனையல்ல. நீங்கள் ஒரு தூக்கம் அல்லது ஒரு நல்ல இரவு தூக்கம் எடுத்த பிறகு தூண்டல் இருப்பது நல்லது. அமைப்பைத் தயாரிப்பது சிலருக்கு முக்கியமில்லை என்று தோன்றலாம், ஆனால் தீட்டா மூளை பயன்முறையில் நுழைவது மற்றும் பின்னர் நிழலிடா விமானத்திற்கு பயணம் செய்வது நிறைய நேரம் எடுக்கும் மற்றும் எந்த அச om கரியமும் அல்லது சிறிதளவு குறுக்கீடும் அனைத்தையும் தொடங்க உங்களை கட்டாயப்படுத்தக்கூடும் திரும்பவும். அமைதியான இருண்ட அறையில் ஒரு வசதியான படுக்கை அல்லது படுக்கையில் நீங்கள் படுத்துக் கொள்வது நல்லது. மொபைல் ஃபோன்கள் மற்றும் அலாரம் கடிகாரங்கள் அணைக்கப்படுவது போன்ற உங்களைத் தொந்தரவு செய்யக்கூடிய எல்லா சாதனங்களையும் வைத்திருப்பது முக்கியம். உங்கள் டிரான்ஸை யாரும் குறுக்கிட மாட்டார்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். பெரும்பாலான நிழலிடா அனுபவ பயிற்சியாளர்கள் ஒருவித வீசுதலுடன் முழுமையாக வசதியாக இருக்க விரும்புகிறார்கள் – போர்வை அல்லது படுக்கை மெழுகுவர்த்தி உங்களுக்கு தேவையான பாதுகாப்பு உணர்வைத் தரும்.

நீங்கள் வசதியாக பொய் சொன்னவுடன், உங்கள் மனம் மற்றும் உடல் இரண்டிலும் ஒரு முழுமையான நிதானமான நிலையை அடைய வேண்டும். நீங்கள் தூங்கக்கூடாது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் ஓய்வெடுக்க உதவும் பல நுட்பங்கள் உள்ளன – எல்லா எண்ணங்களிலிருந்தும் உங்கள் மனதைத் துடைத்து, மெதுவாக சுவாசிப்பது நிச்சயமாக உதவும். உங்கள் ஹெட்ஃபோன்களைப் போடுவது நல்லது, மேலும் படுத்தபின் உடனடியாக நிழலிடா ப்ரொஜெக்ஷன் பைனரல் பீட்ஸ் தங்கள் வேலையைச் செய்யட்டும். இவை ஆல்பா அலைகளையும், தீட்டாவையும் உருவாக்குகின்றன.

அஸ்ட்ரல் ப்ரொஜெக்ஷன் பைனரல் பீட்ஸ் தீட்டா கட்டத்தில் நுழைய உங்களை அனுமதிக்கும் – டிரான்ஸ் நிலை முறையாக தூக்க முடக்கம் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில் உங்கள் உடல் கனமாக இருப்பதையும், அதை நீங்கள் முழுமையாகக் கட்டுப்படுத்த முடியாது என்பதையும் உணருவீர்கள், ஆனால் உங்கள் மனம் விழித்திருக்கும் மற்றும் நனவாக இருக்கிறது. இந்த கட்டத்தில் நீங்கள் அமைதியாக உணர வேண்டும், பீதி அடையக்கூடாது. நீங்கள் இனிமையான உணர்ச்சிகளை உணர்ந்து, நிதானமாக இருக்கும் வரை, உங்கள் நிழலிடா உடலை உங்கள் உடல் ஒன்றிலிருந்து பிரிப்பதை நீங்கள் நிறைவேற்ற முடியும். இந்த மாற்றத்தை உணர உங்கள் எல்லா புலன்களையும் நீங்கள் பயன்படுத்த வேண்டும் – உங்கள் ஆவி உங்கள் உடலில் இருந்து வெளியேறும் ஆரம்ப திடுக்கிடலைக் கடக்க காட்சிப்படுத்தல் பெரும்பாலும் உதவுகிறது.

நீங்கள் திடீரென்று விரைவாகவும் எளிமையாகவும் ஒரு நிழலிடா திட்டத்திற்குள் நுழைய முடிந்தால் நீங்கள் என்ன செய்வீர்கள். இதை இப்போதே பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்! பதிவிறக்கம் 3 இலவச பைனரல் பீட்ஸ் எம்பி 3 மாதிரிகள் மற்றும் நீங்கள் நீதிபதியாக இருங்கள்! அஸ்ட்ரல் ப்ரொஜெக்ஷன் பைனரல் பீட் [http://binauralsounds.info] நுழைவு மன அழுத்தத்தைக் குறைக்க, பதட்டத்தை குறைக்க, படைப்பாற்றலை அதிகரிக்க மற்றும் உச்ச செயல்திறனை உருவாக்க உதவும். மேலும் அறிய இங்கே கிளிக் செய்க

கொலின் எட்வர்ட்ஸ் தனது வாழ்க்கையை மேம்படுத்த உதவிய வளங்களைப் பகிர்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார். அவ்வாறு அவர் சில நிபுணர்களுடன் உறவுகளை உருவாக்கியுள்ளார், மேலும் அவர்களின் தயாரிப்புகளை பரிந்துரைப்பதில் அவ்வாறு செய்ததற்காக இழப்பீடு பெறலாம்.

Your download will start in

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: